VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

có kết quả rồi nhé, ngày mai các bạn sẽ được thông báo, đừng hỏi nguồn ở đâu nhé, cứ biết 100% là đc :3
Hôm 20 cũng câu này, 27 cũng chắc chắn, tối qua cũng 28 chắc chắn rồi.
Cứ mấy thông tin ngày mai có thế này lại càng sốt ruột hơn.

Giờ thấy ko tin được mấy bác cứ chắc chắn ngày này có kết quả nữa, cứ nguồn tin từ abc đến xyz rồi chắc chắn mà toàn thấy chả có gì. Thôi em cứ tin là sau 30/4 chứ cứ mòn mỏi thế này thì chỉ đau đầu:confused::confused::confused:

Em thì ko có nguồn nào cả, nhưng mai thông báo là quá hợp tình hợp lý rồi. Mai thông báo để tới lúc sau nghỉ lễ người trúng tuyển chuẩn bị tinh thần để đi làm sau khi được nghỉ thư giãn vài hôm, thông báo để nó đỡ lai nhai công việc ra tận sau nghỉ lễ, thông báo sớm không kẻo bác bidv báo kết quả thì hết cả công tuyển với chả dụng.

Em thì ko có nguồn nào cả, nhưng mai thông báo là quá hợp tình hợp lý rồi. Mai thông báo để tới lúc sau nghỉ lễ người trúng tuyển chuẩn bị tinh thần để đi làm sau khi được nghỉ thư giãn vài hôm, thông báo để nó đỡ lai nhai công việc ra tận sau nghỉ lễ, thông báo sớm không kẻo bác bidv báo kết quả thì hết cả công tuyển với chả dụng.
Chuẩn bác, e thì ko thi BIDV tại cn e ko tuyển, nhưng dự là bidv mà báo kq trước thì vietin hài phết.:D

Tôi nghi là phải qua nghỉ lễ, vì tình hình là bên Vietin đang chuyển đổi mô hình, thay đổi, điều chuyển nhân sự; nên có khi là chưa tiếp nhận nhân sự mới vội ý; chẹp; nhiều thông tin nhiễu loạn voãi :))

inh moi nt hoi chi nhan su tren CN Chi do k tra loi. Theo kinh hnghiem nhunglan truoc thi khi chi do k tra loi thi tuc la toi nay hoac mai se co. Ha ha

Lần trước khi topic mới ở trang 300 có bạn bảo khi nào topic lên 500 trang thì mới có kquả :( chả có nhẽ :D các bạn cmt bàn bạc nhiệt tình cho nhanh đến trang thứ 500 nào :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên