VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Dg hồi hộp đợi mail thì mẹ phán ngay cho câu không có hy vọng đâu con ơi, pv cho có hình thức thôi, bạn mẹ làm bên vietin chuyên chạy cửa vào đấy nói thế. Dù biết cg sẽ có ch đó nhưng nghe cg buồn ghê :( .
Chạy thì chắc chạy gdv và các vị trí back office thôi chứ mình nghĩ ko ai rảnh tiền chạy vào mấy chỗ qhkh đâu :)

Hồi hộp vãi làm nhớ tới 2 năm trước đợt tuyển tập trung 2014 mình cũng ngồi chờ mốc mỏ, cứ hôm nay có kết quả rồi lại hôm sau kéo hơn tuần cuối cùng cũng nhận đc cuộc gọi đt :D
Ngày nớ chờ đợi lâu ko bác :))

Ngày nớ chờ đợi lâu ko bác :))
CŨng giống lần này, báo mai có, mai có hóng mãi cuối cùng 10 ngày sau mới có vài người lên cmt đã nhận đc điện thoại của chi nhánh mình, mình lại ko có xác định toi rồi ai dè hôm sau lại có đt kêu cn mình thi đủ người rồi nhưng chi nhánh khác đang thiếu hỏi mình có muốn qua pv lại với gđ bên đó ko, qua lại tạch rồi chi nhánh đó lại giới thiệu qua chi nhánh tiếp theo, đến lần này mới đậu, gian truân vãi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên