VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

à, quý nhân đấy thì bới mãi mà không thấy đâu đây. Theo như thông lệ thì phải khi nào nước sắp lụt đầu rồi quý nhân mới xuất hiện nên chắc vài năm nữa chưa thấy quá =)))))
lại nước đến cổ rồi bơi à :)) tôi đang bị ép chỉ tiêu 2 năm nữa thôi đấy :)), chắc k đạt chỉ tiêu dc :v

Ngày nào cũng hóng cmt các bác ạ, dự là chưa đến 500 trang là chưa có kết quả đâu :D
Có bạn nào ứng tuyển GDV CN Chợ Lớn ko ạ?

Dạ.thế ở chi nhánh bác thôi.còn ở chi nhánh quê e nó k thế
Thì chả có chỗ nào công bằng hoàn toàn, tư nhân mà gặp cái lúc con giám đốc chi nhánh vừa ra trường thì cũng ôi thôi :D, đôi khi cũng cần chấp nhận điều hiển nhiên của xã hội

Từ hôm pv về cg hơi thất vọng rồi cg ko để ý nữa. Hôm qua vào lại ub thấy dân tình bàn tán xôn xao làm em cg ko tập trung lv dc. Dù biết khả năng trượt cao nhưng cứ phải vào ub liên tục mà ko thấy j thật là đau khổ :(

Theo e đc biết là sau khi báo kqa ít ngày sẽ đi làm luôn. Nhưng đợt này cbi 30/4-1/5 rồi, nên chắc sang tuần tbao kqa và sau lễ sẽ đến làm việc đấy ạ. Năm ngoái 5/6 thi vòng 1 den 7/7 đi làm ngày đầu tiên đấy các bác ạ.

Theo e đc biết là sau khi báo kqa ít ngày sẽ đi làm luôn. Nhưng đợt này cbi 30/4-1/5 rồi, nên chắc sang tuần tbao kqa và sau lễ sẽ đến làm việc đấy ạ. Năm ngoái 5/6 thi vòng 1 den 7/7 đi làm ngày đầu tiên đấy các bác ạ.
Đúng oy, minh coi thông tin từ những lần trước cũng giống như bạn nói. Thời gian chỉ cách nhau 1 tháng cho nên 4/5 tới đây có khả năng rất cao

B thi v2 tốt chứ? hóng quá đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back