VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Các bạn ơi, kể từ lúc Vietinbank thông báo trúng tuyển đến lúc vào học việc là bao nhiêu ngày nhỉ? Vì cty mình cần phải tuyển nhân sự mới và cần thời gian để mình bàn giao công việc nữa. Nếu báo 1-2 tuần cũng khó cho mình quá, được 30 ngày thì tốt hơn. Có bạn nào biết trả lời giúp mình nha.

Các bác cho e hỏi cùng chi nhánh thì có cùng ban pv ko ạ? vòng 2 này là HO pv hay pv chéo các chi nhánh ạ

Thời gian đầu thường sẽ thử việc và làm tại chi nhánh trước, sau đó tùy nhu cầu của trụ sở chi nhánh và các PGD mà sẽ phân công công việc. Vietin có quy định nhân viên ko mang chức vụ lãnh đạo phải luân chuyển vị trí phòng ban tối thiểu 1 lần/năm nên yên tâm là ko ai ở chi nhánh mãi đâu ;)
cán bộ qhkh doanh nghiệp thì luân chuyển thế nào hả a/c ? ở CN em thi hình như chỉ có 1 phòng khdn tại hội sở thôi ?

Các bạn ơi, kể từ lúc Vietinbank thông báo trúng tuyển đến lúc vào học việc là bao nhiêu ngày nhỉ? Vì cty mình cần phải tuyển nhân sự mới và cần thời gian để mình bàn giao công việc nữa. Nếu báo 1-2 tuần cũng khó cho mình quá, được 30 ngày thì tốt hơn. Có bạn nào biết trả lời giúp mình nha.
Ko có học việc nha bạn. Chỉ có thử việc. Từ lúc thi vòng pv cuối đến lúc đi làm khoảng 3 4 tuần :)

Mọi người ơi 3 bản cv ứng viên theo mẫu vietin mang đi phỏng vấn có phải là cái tờ thông tin ứng viên nộp lúc đầu không ạ? Hay có mẫu cv khác nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên