VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Có thể do wuan diểm của sếp khác nhau. :)$ếp vietin hình như bên bác techcom wua:eek::(
Chém dữ vậy bác :)).
CTG chỉ có hơn 64% là vốn NHNN, gần 30% cổ đông chiến lược nước ngoài. Họ bỏ tiền kinh doanh chứ đâu ngồi chơi ăn tiền đâu mà ko áp lực bạn. Áp lực chỉ tiêu là phải có chứ, giờ là kinh doanh hết :)). Có lợi nhuận thì tiền nhiều :)))

CTG chỉ có hơn 64% là vốn NHNN, gần 30% cổ đông chiến lược nước ngoài. Họ bỏ tiền kinh doanh chứ đâu ngồi chơi ăn tiền đâu mà ko áp lực bạn. Áp lực chỉ tiêu là phải có chứ, giờ là kinh doanh hết :)). Có lợi nhuận thì tiền nhiều :)))
Dạ. Anh có biết khi nào thì có gmail báo kết quả vòng 1 ko ạ?

Bác thấy Bill, Mark, Ford....hok. 5% trở lên đã quyết định rùi. 64% dư sức. Cổ đông MFJ 15% ko nắm quyền cổ đông quyết định nha

tình hình là sau vụ thi test tập trung xong đến giờ chưa có thông tin, thông báo gì nhỉ, ai qua test ai tạch nhỉ :( có bác nào có kết quả là qua test chưa ?
chưa có bạn ơi. năm nay thi ít câu hỏi hơn nam ngoái nên mình đc tầm 60% nên lo từ hôm thi xong về đến giờ chi nhánh mình là chi nhánh tỉnh 1 chọi 10

Các bạn lưu ý là quy trình tuyển dụng của Vietinbank sẽ khá mất thời gian. Chi nhánh pv xong sẽ cho điểm để chọn ứng viên, sau đó sẽ gửi toàn bộ hồ sơ và file ghi âm lên HO để xét duyệt. Có lẽ giờ HO đang duyệt kết quả của từng chi nhánh đồng thời nghe file ghi âm trả lời pv của các em (chắc là để chọn lọc và 1 phần dựa vào đó đưa ra quyết định ở vòng 2), do vậy cứ đợi đi nhé, cơ hội vẫn còn nhiều :)

Các bạn lưu ý là quy trình tuyển dụng của Vietinbank sẽ khá mất thời gian. Chi nhánh pv xong sẽ cho điểm để chọn ứng viên, sau đó sẽ gửi toàn bộ hồ sơ và file ghi âm lên HO để xét duyệt. Có lẽ giờ HO đang duyệt kết quả của từng chi nhánh đồng thời nghe file ghi âm trả lời pv của các em (chắc là để chọn lọc và 1 phần dựa vào đó đưa ra quyết định ở vòng 2), do vậy cứ đợi đi nhé, cơ hội vẫn còn nhiều :)

đấy là trường hợp các bạn được gọi phỏng vấn, vậy cho em hỏi trường hợp mà thi test tập trung vừa rồi, nhưng kết quả thế nào thì hình như chưa ai có thông tin gì, anh/chị có thông tin gì về điều này ko ạ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên