VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mọi người cho tớ hỏi chỗ phân nhóm Chi nhánh nghĩa là thế nào nhỉ? Ví dụ chi nhánh tớ định nạp là nhóm 4. Còn tớ thì tốt nghiệp Học viện Ngân hàng là nhóm 1 thì có được nạp ko?

Mọi người cho tớ hỏi chỗ phân nhóm Chi nhánh nghĩa là thế nào nhỉ? Ví dụ chi nhánh tớ định nạp là nhóm 4. Còn tớ thì tốt nghiệp Học viện Ngân hàng là nhóm 1 thì có được nạp ko?
được bạn, cn nhóm 4 mà được nhân tài nhóm 1 nộp thì còn gì bằng.

Mọi người ơi, Trong cái CV đó, chỗ trình độ đào tạo ấy. Thì bậc THPT, chỗ chuyên ngành mình ghi gì, trình độ học vấn ghi gì và Hệ đào tạo nữa. Và trong CV thì nguyện vọng 2 mình có được đăng ký một vị trí khác thuộc chi nhánh khác được không nhỉ? Vì nó quy định ko đc đăng ký 2 chi nhánh thì phải

Mọi người ơi cho mình hỏi chưa cần nộp cái bản sơ yếu lý lịch có dấu của địa phương thì có đc chấp nhận k nhỉ? Tại địa phương mình xa quá

anh chị ơi. e học KTQD, cn Kinh Tế Phát triển, ko liên quan gì đến ngân hàng cả trừ môn Tài chính tiền tệ. đã ra trường được 2 năm nhưng chưa có kinh nghiệm gì đang kể, chủ yếu là làm nhân viên kinh doanh và vài tháng làm nv xuất nhập khẩu. e có học khóa xuất nhập khẩu ngắn hạn nữa. đợt này e quyết định dấn thân vào ngân hàng. a chị cho e lời khuyên là nên ứng tuyển vị trí nào với ạ. em xin cảm ơn ạ

Mọi người ơi, Trong cái CV đó, chỗ trình độ đào tạo ấy. Thì bậc THPT, chỗ chuyên ngành mình ghi gì, trình độ học vấn ghi gì và Hệ đào tạo nữa. Và trong CV thì nguyện vọng 2 mình có được đăng ký một vị trí khác thuộc chi nhánh khác được không nhỉ? Vì nó quy định ko đc đăng ký 2 chi nhánh thì phải
bậc THPT: chuyên ngành: để trống, trình độ học vấn: THPT, hệ đào tạo: chính quy. còn NV2 ghi như nào thì ng ta hướng dẫn ngay Footer tờ biểu mẫu Thông tin ứng viên rồi b.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên