VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình cũng có mấy đứa bạn ( cũng không thân lắm) làm ở VTB,nhưng mà ngại lại chẳng muốn nhờ hỏi hộ điểm nữa. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thế là HO gửi kq về CN chọn người rồi CN lại gửi lại danh sách đã chọn cho HO để trình ký hả bạn?

Không đâu bạn. Quy trình ngân hàng bình thường theo mình biết. Là HO gửi kq CN. CN xác nhận gửi lại HO. HO soạn thư mời và hđ học việc (thử việc). Sau khi hết time hđ thì CN làm đánh giá và nhận xét. CN xem xét ký hđ tiếp. CN trình HO. HO phê duyệt và kỳ HĐ 1 năm

giờ chắc rớt 99% nên mình chẳng hỏi j nữa. chờ mail cảm ơn thôi. bạn thà k biết j chứ mình biết rồi chán muốn chết. bạn cứ chờ đi chứ mình cũng k biết bao giờ thông báo đậu rớt. chỉ biết là có điểm rồi thôi
Mình cám ơn bạn nhiều nhé, bữa PV mình dịch tệ lắm. Hazz

Chờ j mà chờ. Chắc họ nói vậy thôi à. Mình biết rớt rồi nè. Rớt vì anh văn. Buồn mà khóc như mưa như gió.
Cái nafy thì mình dám nói chắc chắn là chi nhánh mình biết ko có vì chị hàng xóm của mình làm trong phòng nhân sự chi nhánh, anh kia thi chi nhánh khác cũng đang đợi như mình. Nếu có kết quả thì họ cũng sẽ bảo 1 câu để đợi. Và như mình hỏi thì vòng 2 hội sở quyết định hết, còn những trường hợp gọi là gửi gắm thì ko nói làm gì.

Cái nafy thì mình dám nói chắc chắn là chi nhánh mình biết ko có vì chị hàng xóm của mình làm trong phòng nhân sự chi nhánh, anh kia thi chi nhánh khác cũng đang đợi như mình. Nếu có kết quả thì họ cũng sẽ bảo 1 câu để đợi. Và như mình hỏi thì vòng 2 hội sở quyết định hết, còn những trường hợp gọi là gửi gắm thì ko nói làm gì.
dung la "vang thao lan lon", cuoi cung cha biet nen tin ai nua?!

Cái nafy thì mình dám nói chắc chắn là chi nhánh mình biết ko có vì chị hàng xóm của mình làm trong phòng nhân sự chi nhánh, anh kia thi chi nhánh khác cũng đang đợi như mình. Nếu có kết quả thì họ cũng sẽ bảo 1 câu để đợi. Và như mình hỏi thì vòng 2 hội sở quyết định hết, còn những trường hợp gọi là gửi gắm thì ko nói làm gì.[/QU
Đồng ý!:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back