VietinBank VietinBank tuyển dụng 50 Chuyên viên Trụ sở chính [25.05.2013]

Mọi người có ai nộp được mail tới vietinbank không . Từ hôm qua đến giờ làm hồ sơ nộp vào mail tuyển dụng mà bị báo lỗi hoài , không gữi được . Có khi nào họ lấy đủ rồi khóa email lại không vậy ta.

- - - Updated - - -

Giỏi mà không có ai quen cả thì cũng khó mà vô làm
mà hình như Vietin chỉ lấy bằng giỏi thôi hay sao ý, mấy đứa bạn mình đỗ VT toàn bằng giỏi, :'(

mình không có người quen, lại bằng khá nữa, vậy thì vietin ơi.... không có cơ hội nào rồi :(
Mọi người có ai nộp được mail tới vietinbank không . Từ hôm qua đến giờ làm hồ sơ nộp vào mail tuyển dụng mà bị báo lỗi hoài , không gữi được . Có khi nào họ lấy đủ rồi khóa email lại không vậy ta.

- - - Updated - - -

Giỏi mà không có ai quen cả thì cũng khó mà vô làm

Mình thấy mình ko giỏi nhưng ko tệ; ko quen biết ai; chỉ có nhiệt huyết và cố gắng thôi thì có được ko nhỉ? Ko thử sao biết được; cố gắng nào!

Sao mình vào trang web của viettin không thấy gia hạn thời gian tuyển dụng cho các vị trí này nhỉ?

Có bạn nào apply mà được kêu thi tuyển hay phỏng vấn gì chưa vậy? Cho mình biết với nhé ! Thanks bạn

Mình cũng đang ngồi chờ. Không biết mọi khi có lâu như vậy không nhỉ?, chẳng thấy thông báo gì cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên