VietinBank VietinBank tuyển dụng 48 cán bộ nguồn, cán bộ quản lý KV Hải Phòng, CN Quảng Nam, CN Quang Trung, CN

cocghe266

Administrator
Hiện nay, VietinBank có nhu cầu tuyển dụng một số vị trí cán bộ quản lý, cán bộ nguồn quy hoạch vị trí cán bộ quản lý tại một số chi nhánh như sau:

I. CHỈ TIÊU TUYỂN DỤNG

STT
Chi nhánh
PGĐ
TPKH
PPKH
PPKT
TPGD
PPGD
TP
TCHC
CBKT
CBTD
Tổng
1Hải Phòng112
2Đồ Sơn1124
3Kiến An1124
4Ngô Quyền 1 1 259
5Lê Chân11
6Tô Hiệu11
7Quảng Nam12213110
8Quang Trung1212111211
9Hoàng Mai1236
Tổng48

Yêu cầu và Mô tả vị trí công việc (Xem tại đây)

II. HỒ SƠ DỰ TUYỂN

1. Yêu cầu hồ sơ: Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu Vietinbank (Download tại đây)

2. Cách thức nộp hồ sơ:

- Gửi bản mềm về địa chỉ email: tuyendungvitri@vietinbank.vn

- Tiêu đề email (subject) và tên file hồ sơ viết bằng Tiếng Việt không dấu, viết liền theo cú pháp: TenChiNhanhDuTuyen_MaViTriDuTuyen_HoVaTen

VD: HaiPhong_TPKH_NguyenVanA

Lưu ý: Trong trường hợp được mời tham dự phỏng vấn, ứng viên vui lòng mang theo bộ hồ sơ bản cứng đầy đủ bao gồm:

• Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu Vietinbank (Download tại đây)
• Mẫu cam kết (Download tại đây)
• Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm.
• Các quyết định/giấy tờ chứng minh quá trình công tác, năng lực làm việc của bản thân (không bắt buộc).

3. Thời hạn nhận hồ sơ: Từ ngày 20/02/2013 đến hết ngày 20/03/2013.

VietinBank

mình hôm qua đi thi vị trí cán bộ nguồn kế toán. Phỏng vấn gì mà toàn hỏi giao dịch thôi ah mà mình lại thi vào kế toán chứ. Bài làm thì chán quá. Chắc là trượt vỏ chuối rùi.

Chung cư Phúc Thịnh - Khu đô thị Tân Tây Đô, nằm ngay mặt đường 32 cách Mỹ Đình chỉ 15 phút chạy xem
Các loại diện tích: 52.9 - 94.7m2
Chung cư Phúc Thịnh sắp cất nóc, giá chỉ 770 tr/căn _ Quý I/2014 bàn giao nhà
LH: 0932 398 958

có ai thi đợt này không? đến giờ mình vẫn chưa nhận dc kq.
không lẽ trượt rồi?

Minh thi ke toan nguon ma cung chua thay gi? ban thi vi tri nao chi nhanh nao vay?

mình thi cb nguồn tín dụng. cn hp
hôm thi làm bài cũng ko tốt lắm nhưng thấy mọi ng bỏ thi nhiều quá nên cũng hi vọng. hi hi
nếu có thông tin gì thì báo nhé
cả Ub có mỗi 2 đứa mình thi đợt này hay sao ấy

mình thi cb nguồn tín dụng. cn hp
hôm thi làm bài cũng ko tốt lắm nhưng thấy mọi ng bỏ thi nhiều quá nên cũng hi vọng. hi hi
nếu có thông tin gì thì báo nhé
cả Ub có mỗi 2 đứa mình thi đợt này hay sao ấy
Còn cả t nữa :) nhưng sao chẳng thấy có kết quả nhỉ. ko được tuyển người ta có mail thông báo cho mình ko nhỉ

Lần trước mình thi bị trượt không có thông báo gì đâu bạn ạ. Hôm phỏng vấn mình có hỏi khi nào thì có kết quả họ trả lời sau kỳ nghỉ 30/4. Đên h vẫn không thấy có gì. Chẳng có ai quen mà hỏi nữa chứ. Hì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên