Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:-ss e còn có 1 năm học nữa thôi, cố sao cho được bằng giỏi bây giờ :((

xin lỗi bạn vatso, cho tớ hỏi với, tớ tốt nghiệp bằng khá 7.88 ở Đại học Hà Nội, nhưng tớ đã có IELTS 8.0 và CFA Level 1 thì có cơ hội nào pass vòng hồ sơ không hay sẽ bị loại ngay như bạn bảo về mặt bằng cấp? vì nói thực là xét về mặt bằng bằng đại học ở VN thật vô cùng, trường tớ học thi đều quá khó so với trường khác, đánh đồng như thế thật kém công bằng :( thật là phũ phàng ấy! k giống tiêu chí TUYỂN NHÂN TÀI như motto mà Vietin đưa ra gì cả hic...
chị ơi,ielts và cfa của chị làm em choáng váng đấy,chị cứ nộp đi chị ak,nếu không được thì coi như đến để học hỏi và xem phong cách họ làm việc ,nhưng e nghĩ 2 cái bằng đấy của chị là lợi thế đấy,chúc chị thành công=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Nếu bạn đầy đủ hồ sơ (nhớ là công chứng đầy đủ nhé), bằng giỏi/khá như yêu cầu thì nếu bạn ít kinh nghiệm hơn trong yêu cầu thì vẫn được nhé. Khi đến nộp bên mình sẽ sàng lọc kiểm tra hồ sơ sơ bộ ngay (có đủ hồ sơ không, đã công chứng chưa, đào tạo ở các trường đã nêu ra hay không, học lực giỏi/khá) nếu không đủ sẽ được trả lại.

Anh/chị Vatso ơi, cho e hỏi: e mới tốt nghiệp 2011:
- Bằng Đại học Ngoại thương HN loại giỏi, TOEIC: 685 điểm, Tin học bằng B
- Nhưng chưa có chút kinh nghiệm gì về tín dụng ngân hàng
Liệu có qua vòng hồ sơ không ạ? Em cảm ơn ạ. :)

---------- Post added 18-02-2012 at 04:49 PM ----------

Nếu bạn đầy đủ hồ sơ (nhớ là công chứng đầy đủ nhé), bằng giỏi/khá như yêu cầu thì nếu bạn ít kinh nghiệm hơn trong yêu cầu thì vẫn được nhé. Khi đến nộp bên mình sẽ sàng lọc kiểm tra hồ sơ sơ bộ ngay (có đủ hồ sơ không, đã công chứng chưa, đào tạo ở các trường đã nêu ra hay không, học lực giỏi/khá) nếu không đủ sẽ được trả lại.

Anh/chị Vatso ơi, cho e hỏi: e mới tốt nghiệp 2011, định nộp vào vị trí THẨM ĐỊNH TÍN DỤNG doanh nghiệp nhỏ và vừa, với các thông tin:
- Bằng Đại học Ngoại thương HN loại giỏi, TOEIC: 685 điểm, Tin học bằng B
- Nhưng chưa có chút kinh nghiệm gì về tín dụng ngân hàng
Liệu có qua vòng hồ sơ của vị trí này không ạ? Em cảm ơn ạ.

anh/chị cho em hỏi, em hết tháng 3/2012 mới có bằng tốt nghiệp tạm thời, liệu có được vào vòng hồ sơ không ạ?

Bạn Vasto ơi? cho t hỏi chút? Trụ sở chính ngoài Hà Nội nghĩa là sao? Đợt này bên Vietinbank tuyển dụng cán bộ vào làm việc ở đâu thế bạn?
Thanks b.

mình thực sự cần một lời khuyên: mình qua vòng thi viết lọt vào vòng pv HO Vietinbank 2 đợt thi gần đây nhất, tất nhiên kết quả thế nào các bạn có thể đoán được, bh mình vẫn chưa có kinh nghiệm làm việc. Theo các bạn mình có nên tiếp tục nộp lần này không? thật là nản chí quá đi :-< :(

đọc xong cứ có cảm giác cay cay mắt, nam thì bằng khá, nữ lại bằng giỏi, đã thế còn con ông cháu cha. toàn những thứ bất công bằng, ghép lại với nhau thì thành xã hội công bằng, điên thật đấy

Sao các bạn lại suy nghĩ tiêu cực thế nhỉ, chưa đi thi/PV mà đã lo thế rồi, bây giờ Big4 NH tuyển cũng công bằng rồi, tất nhiên là khi họ công khai tuyển HO thế này thì mục tiêu chọn được những người tài phù hợp với vị trí mà, cái gọi là COCC hay CCCCC thì ko thể nói là ko có nhưng đôi khi họ cũng là những ứng viên tài năng đấy + họ chỉ có chút lợi thế cạnh tranh hơn thui :D

Hãy cho mình một niềm tin là sẽ bằng mọi cách thi đỗ vào VTB nào ;))

mình thực sự cần một lời khuyên: mình qua vòng thi viết lọt vào vòng pv HO Vietinbank 2 đợt thi gần đây nhất, tất nhiên kết quả thế nào các bạn có thể đoán được, bh mình vẫn chưa có kinh nghiệm làm việc. Theo các bạn mình có nên tiếp tục nộp lần này không? thật là nản chí quá đi :-< :(
m ko đoán đc cái kết quả hiện tại sau khi pass vòng thi viết của b như thế nào? :-s
Tại sao cứ phải là Ngoại thương, KTQD, HVTC...? :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất