[Vietinbank Tp HCM] Tham khảo lương thưởng mới nhất của Vietinbank

Tình hình là các ngân hàng liên tục cắt giảm lương và thưởng, nên em mở topic này hy vọng các anh chị trong Vietinbank sẽ vào chia sẻ lương thưởng mới nhất để tụi em có hướng mà phấn đấu.
Tình hình là em đăng kí Vietinbank Thủ Đức, cơ bản là lúc trước học hành bết bát nên chỉ đủ tiêu chuẩn vào đây thôi, nhưng hiện tại kiến thức của em rất vững, và em thi vòng 1 vừa rồi cũng rất nhẹ nhàng. Em tò mò không biết lương thưởng hiện nay của Vietinbank Thủ Đức hiện nay ra sao ạ, người mới thử việc và kí hợp đồng chính thức là bao nhiêu ạ ^_^ lại còn nghe nói làm ở Vietinbank thì không có chuyện luân chuyển cán bộ thường xuyên, nên giả sử may mắn trúng tuyển vào Vietinbank chẳng lẽ làm ở đó cả đời sao :-? Hy vọng nhận được chia sẻ từ các anh chị và các bạn.

Lương tín dụng Vietinbank ở tỉnh là bao nhiêu mọi người nhĩ ( cụ thể là ở Phan Rang Ninh Thuận ). Haizzzz đọc nhiều topic về lương và tình hình của NH mà sao thấy buồn nản quá. Thôi thì hỏi trước để biết đường mà tính.
Thanks......

Đang buồn vì vừa bị quyết toán âm lương, xin tạm ứng cuối năm tính, dạo qua thấy mấy bác than...e khóc luôn rùi ....hùi xưa chưa biết VTB nhiều...thuộc big 4 nên cũng bon chen thi vào..cũng nhờ mấy anh chị UB bàn nhau mấy cái đề thi mà em nay đã vào được,,,trở lại chuyện lương thấy nản, muốn bỏ việc hay kiếm cái nghề khác mà làm..tội nhất là đám Teller như bọn em,,,,trong mắt Lãnh đạo tối cao chỉ xem bọn em như tiếp viên nhà hàng (vất vả nhất, rủi ro, kiêm đủ thứ, nghe khách hàng mắng chửi, trung ương khiển trách, biên bản khiển trách......vô số kể, sắp kiêm luôn đếm tiền.....vui phải biết????)...mà lương thì KPI thì chỉ tiêu mà khó có thể đạt được(đây cũng là cách bóc lột ngầm..mà tư bản họ đang nghiên cứu,,,mình thì VTB đã triển khai,,,,cứ mỗi quý đều xét...làm từ sáng đến 8-9 h tối mò về nhà, chỉ biết ngủ,,chẳng quan tâm đến chuyện nhà cửa, con cái..thứ 7, chủ nhật thì làm tiếp công việc, học mấy cái chuyên đề....mà muốn ngủ gục.....quý sau..lại xét hết lại luôn cả quý trước...nên...nay mới có chuyện mình bị âm lương hơn 3 triệu....không phải riêng mình tui đâu,,mà tui biết anh chị nào đang trong topic này cũng vậy...nhìn lại thấy bất công thiệt hén anh chị..làm cực hơn công nhân...mà cuối tháng lại âm lương..cuối năm xét lại 12 tháng...xui cho ai tháng 12 mà ko đạt KPI là cuối năm đừng mong có cái j ăn tết....nợ lương sang năm sau...hjhj....đi làm nhà bank quảng bá báo chí lương ngút trời...mà mình nói âm lương chắc hàng xóm anh chị ko ai tin đâu hén!!!!Tui nản quá rùi anh, chị ạ!!!Thời buổi khó tìm việc..nếu không..tui xin kiếm việc khác

Các bạn ơi tớ đang muốn xin làm QHKH Cá nhân mà thấy mấy bạn bàn làm tớ nản quá, Làm ngân hàng sao kêu việc nhẹ lương cao, ăn sang mặc đẹp mà.Sao thấy kêu toàn tập vậy nè

Trời, sau 1 năm thì có người đào cái mộ này lên :D giờ thì mình qua BIDV rồi. Lương thì chắc không cao như vietin :D được cái nhẹ nhàng, đỡ stress hơn so với hồi xưa.
VTB VL 8tr thì có thể.
Mà cũng kỳ, hồi mới ra trường, cũng gặp áp lực doanh số, càng chạy càng hăng say, càng thích thú. Khổ cực thế nào cũng chịu được. Vậy mà giờ thấy nản nản sao đó :(

Ủa bạn mới lập topic hồi hôm qua mà bạn nhỉ? Sao quyết định qua BIDV nhanh thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên