VietinBank VietinBank gia hạn đợt tuyển dụng Cán bộ chi nhánh (TDCN_T3.2015) [26.03.2015]

Các bạn nào có kinh nghiệm thi tuyển cho mình hỏi vị trí quan hệ khách hàng thì có thể ôn giáo trình nào được không? Mình cũng thi đợt này, bạn nào cùng thi thì lập nhóm để trao đổi nhé. Mình thi CN Quế Võ

Các bạn nào có kinh nghiệm thi tuyển cho mình hỏi vị trí quan hệ khách hàng thì có thể ôn giáo trình nào được không? Mình cũng thi đợt này, bạn nào cùng thi thì lập nhóm để trao đổi nhé. Mình thi CN Quế Võ
BẠn nhận dc mail rồi ah

bạn ơi bạn thi cn quế võ và có mail rồi ak?

bạn ơi bạn thi cn quế võ và có mail rồi ak?
Mình nhận được mail vs SMS từ hôm qua, thứ 6 thi. Mình có đề rồi, nhưng trước không học chuyên ngành tài chính nên không biết những đề thi của Vietin là dựa trên môn học nào? có phải tài chính doanh nghiệp không? Có bạn nào chỉ cho mình với!

dot thi nay co hi vong gi ko mng oi, nghe noi sap xep het roi ma nan qua, cha biet nhu the nao, mat cong di thi tan Ha Noi ma chi la ao anh thi buon nhi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back
Bên trên