VietinBank VietinBank AMC tuyển dụng cán bộ tại Hà Nội, TP.HCM, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng [30.11.2012]

t hc bds bạn ạ, cậu thi tốt chứ, chắc có nhiều hy vọng vào vòng sau rồi,hì

Tớ thi cũng bt thôi. Nghiệp vụ thì làm nhầm khấu hao bài 1. Vội quá, lẽ ra khấu hao là 12/47 thì t tính nhầm là 12/50. Vì ra chẵn nên chủ quan ko xét lại. Phỏng vấn thì TA hỏi mục tiêu nghề nghiệp của em, tớ ko ngờ tới nên nói linh tinh quá. Giá mà bảo gt bản thân hay quê hương thì còn tốt. Nói chung cũng ko biết ntn nữa.

thế là tốt rồi, hì, c pv bàn 1 ah, t ko bị hỏi tiếng anh, may quá mà hỏi tiếng anh chắc t pải hỏi lại giám khảo là
can you speak vietnamese? mất,hì

hình như là HN chấm xong rôi! bạn em hỏi thì bảo em đc 55/100 điểm nghiệp vụ! còn phỏng vấn thì chán quá! vì em mới ra trường và là nữ nên họ hỏi em ít lắm! không biết thế nào nữa!

bạn ơi thế bạn bạn có nói khi nào thì công bố kết quả k
hình như là HN chấm xong rôi! bạn em hỏi thì bảo em đc 55/100 điểm nghiệp vụ! còn phỏng vấn thì chán quá! vì em mới ra trường và là nữ nên họ hỏi em ít lắm! không biết thế nào nữa!

bạn em làm Vietinbank thôi ko làm Vietinbank AMC nên chỉ hỏi đc điểm nghiệp vụ thôi! ko biết khi nào có kết quả nữa! mọi người làm bài và phỏng vấn tốt chứ?

thế bạn bạn có nói điểm ngoài hà nội điểm cao hơn, bạn được trên 50 chắc là cũng ổn ổn rồi, hm t pv có mtoj chú lại hỏi ban giám khảo là đã ưng được ai chưa, thấy mấy anh chị bảo vẫn chưa thấy ai khả quan, hix, ko biết nói thật hay đùa nữa
bạn em làm Vietinbank thôi ko làm Vietinbank AMC nên chỉ hỏi đc điểm nghiệp vụ thôi! ko biết khi nào có kết quả nữa! mọi người làm bài và phỏng vấn tốt chứ?

infact... thế nghĩa là thế nào hả bạn? Họ thi tuyển xong xuôi rồi mà, chả lẽ lại có vụ tuyển khác nữa sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên