Vietcombank Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

thôi xong, đứa b tớ đến phỏng vấn GDV chi nhánh Vinh mà bà giám đốc bảo em hãy giới thiệu về bản thân, b í nói xong, thì GD bảo, của em như thế là được rồi, em về đi nhé, não nề chưa, ôi, k biết có bao nhiêu ngân hàng như thế này nữa nhỉ, bây h làm NH cũng k phải là hót nữa, cắt giảm lương thế này, chắc phải chuyển nghề sang phụ hồ mất, ngày kiếm 150k bỏ túi, vừa rèn luyện sức khỏe,vs đỡ phải suy nghĩ nh cho hói đầu, haizzzzzzzz.....

Chắc các bạn ngạc nhiên quá nên ko ai lên. có 13 bạn pv, có mỗi bà huệ anh hỏi thôi, còn 1 bác phod tổng ngồi nữa. nhìn chung mỗi bạn 2,3 ph vào giới thiệu bản thân rồi đi ra! bạn nào may mắn hơn thì hỏi bố mẹ làm j, ở đâu! 8h pv thì 9h là xong xuôi hết rồi. ko bít các bác ấy lựa chọn theo tiêu chí j, hình như ai cũng sốc\m/ nhưng hời hợt lắm

Tín dụng cũng vậy, ko phải chỉ mỗi gdv đâu! mà hình như có 1 bạn pv lâu lâu thi phải :)

Chắc các bạn ngạc nhiên quá nên ko ai lên. có 13 bạn pv, có mỗi bà huệ anh hỏi thôi, còn 1 bác phod tổng ngồi nữa. nhìn chung mỗi bạn 2,3 ph vào giới thiệu bản thân rồi đi ra! bạn nào may mắn hơn thì hỏi bố mẹ làm j, ở đâu! 8h pv thì 9h là xong xuôi hết rồi. ko bít các bác ấy lựa chọn theo tiêu chí j, hình như ai cũng sốc\m/ nhưng hời hợt lắm
pv ca tin dung voi gdv ma co 13 ng thoi ag ban.chi tieu 8 co ma nhi?

Chi nhánh Vinh tuyển toàn quan hệ!!! câu hỏi y hệt nhau hết!! gạch đã được đặt sẵn rồi......
Chi nhánh Trung Đô kết quả được gửi về từ hôm thứ 4 rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back