Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Hic, không biết pháp chế có được gọi đi lần này luôn không nhỉ. Làm bài thấy cũng ổn mà đợi mãi...

mới phỏng vấn sáng nay. k có gì lo lắng đâu các bạn. Nếu các ac ấy mà ưng thì sẽ hỏi lâu chút còn k thì hỏi qua loa rồi cho về thôi. cố gắng vào hơn 10p nhé :) gook luck

mới phỏng vấn sáng nay. k có gì lo lắng đâu các bạn. Nếu các ac ấy mà ưng thì sẽ hỏi lâu chút còn k thì hỏi qua loa rồi cho về thôi. cố gắng vào hơn 10p nhé :) gook luck
Bạn ơi ngta hỏi bạn những gì thế? Kiến thức xã hội chung chung ah? Tks

k hỏi nghiệp vụ gì đâu. hỏi về bản thân là chủ yếu thôi, chả có kiến thức xã hội j đâu:)

Hôm nay đi pv về, cũng có tí kinh nghiệm mún nói

Việc được hỏi nghiệp vụ hay chỉ toàn câu hỏi liên quan đến bản thân hay ko thì còn tùy vào "hứng" của hội đồng. Lúc đầu t cũng nghĩ chỉ hỏi một vài câu để mình trình bày về quan điểm cá nhân, qua đó toát lên tính cách của mình thui. Nhưng vào cũng bị hỏi một ít nghiệp vụ đấy, nên các bạn vẫn nên ôn lại một lượt và chuẩn bị tâm lí sẵn, vào đấy đừng "choáng" như mình, trả lời không ra đâu vào đâu cả TT^TT

Còn lại thì hội đồng khá dễ chịu, các bạn cứ vào thể hiện bản thân mình, trả lời thông minh, nhưng nên "chân thật". Những tips đi pv thì chắc mn cũng đều tham khảo cả rồi nên không cần phải nhắc đến ở đây nữa ^^

Good luck to all

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back