Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Sáng lọc cọc đi lấy giấy, cầm giấy mà phát hoảng vì chiều mai đã phỏng vấn rồi :((
Thêm nữa lại phỏng vấn tập trung, k phân nghiệp vụ nào ra nữa thì mình lại càng không biết làm thế nào? Chuẩn bị thế nào đây, bạn nào có kinh nghiệm, share với.
Mình cảm ơn!

Sáng lọc cọc đi lấy giấy, cầm giấy mà phát hoảng vì chiều mai đã phỏng vấn rồi :((
Thêm nữa lại phỏng vấn tập trung, k phân nghiệp vụ nào ra nữa thì mình lại càng không biết làm thế nào? Chuẩn bị thế nào đây, bạn nào có kinh nghiệm, share với.
Mình cảm ơn!

mình sáng mai luôn ấy bạn ạ, SBD 6. Ôi shock quá :((

hic, các bạn được gọi hết rồi à? mà không ai trả lời giúp mình với. Khối bán lẻ cũng gọi rồi à? Hay là gọi all rồi

hic, không ai giúp mình với à. vậy mà vẫn cứ hi vọng lần này. bùn quá

hic, vậy à. Vậy có nghĩa là mình tạch rồi.Bùn quá. hic. Chúc các bạn phỏng vấn tốt nhé

hic, vậy à. Vậy có nghĩa là mình tạch rồi.Bùn quá. hic. Chúc các bạn phỏng vấn tốt nhé

biết đâu vẫn có hi vọng đó bạn. Bạn mình năm ngoái được gọi pv bổ sung đấy ^^ Bên bán lẻ. Nếu pv hết mà họ chưa ưng thì họ sẽ dựa vào kq thi lần trước để gọi pv thêm. Bạn cứ chờ xem sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên