Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Thì làm mấy cái nghiệp vụ ngân hàng bán lẻ thôi. Các bạn trẻ Cố bon chen lên nhé, vì một tương lai tốt đẹp với thu nhập khủng hàng đầu trong khối ngân hàng Việt Nam

VCB toàn tuyển HN k vậy
trong HCM chả thấy bao h chắc COCC vào hết rùi
ai cũng bảo VCB làm sướng mà chúng ta thì chả có cơ hội dc vào vòng gửi xe lun ấy chứ

Mọi ng ui. Vietcom chả thấy nói rõ đang tuyển những vị trí j nhỉ? nói chug chug thía ai mà biết dc. hik. GDV ở Khối Tài chính kế toán hả ?

Ngân hàng lớn lại vào hội sở thì yêu cầu cao là phải rồi, các bạn trẻ đừng thắc mắc về hồ sơ, năm nào cũng vậy thôi ít nhất là tốt nghiệp Khá trỏ lên, còn bạn học trường khác mà muốn nộp hồ sơ vào VCB thì ...... COCC thoi ( hiểu cả rồi chứ). CHúc các bạn thi tốt, hẹn 1 ngày nào đó là đồng nghiệp VCB với mình.

Chắc k được đâu b ạ. Đến thì cũng về thôi. T có nói trường hợp đợt tuyển trước của t đấy. Hồi đấy lấy khoa tài chính ngân hàng và kế toán, t học khoa QTKD dù t cũng học trường HVNH nh cũng k được nhận hồ sơ mà. :(
Theo mình thì chỉ với KTQD và ĐHNT mới yêu cầu khoa (với KTQD là khoa TCNH và khoa KTKT, với ĐHNT là trừ khoa Tiếng Anh), còn với HVTC và HVNH người ta ghi chung vậy chứng tỏ là ở khoa nào của 2 trường này cũng được.

Theo mình thì chỉ với KTQD và ĐHNT mới yêu cầu khoa (với KTQD là khoa TCNH và khoa KTKT, với ĐHNT là trừ khoa Tiếng Anh), còn với HVTC và HVNH người ta ghi chung vậy chứng tỏ là ở khoa nào của 2 trường này cũng được.
Bạn ơi, yêu cầu của cả 4 trường bạn ạ. 4 trường lấy khoa TCNH và KTKT còn các trường nước ngoài thì lấy cả TCNH, KTKT, QTKD. Riêng trường Ngoại thương thì hình như k cần bằng khá hay là k cần phải là hệ chính quy nếu học khoa Tiếng Anh >>> cái này t hiểu lơ mơ thế. Tóm lại là ưu tiên khoa Tiếng Anh
Lần trước cũng vậy đó :(. Mà thôi, các b nào thích thì đến cho biết. Đấy là thực tế t đến nộp và k được nhận hồ sơ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi, yêu cầu của cả 4 trường bạn ạ. 4 trường lấy khoa TCNH và KTKT còn các trường nước ngoài thì lấy cả TCNH, KTKT, QTKD. Riêng trường Ngoại thương thì hình như k cần bằng khá hay là k cần phải là hệ chính quy nếu học khoa Tiếng Anh >>> cái này t hiểu lơ mơ thế. Tóm lại là ưu tiên khoa Tiếng Anh
Lần trước cũng vậy đó :(. Mà thôi, các b nào thích thì đến cho biết. Đấy là thực tế t đến nộp và k được nhận hồ sơ.

Tớ lại hiểu là không lấy khoa tiếng Anh mới phải chứ bạn...

Minh tot nghiep Dai hoc lien thong he Chinh quy Truong hvnh, dinh nop ho so vao vietcombank ko biet NH co nhan ko nhj? Minh tot nghiep loai gioi co day.

Chưa có bằng thì đừng nộp nữa, sẽ không được nhận đâu các bạn ạ. Mà mình nghĩ những đợt tuyển dụng như thế này mà trúng tuyển bằng năng lực thực sự thi phải cực giỏi và có kinh nghiệm nên các bạn nên nghĩ kỹ trước khi nộp hồ sơ, tránh mất 1 bộ mà đến đi thi còn chưa chắc được gọi đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên