Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Nói thật với lòng mình thì Vietcombank và Vietinbank chúng ta nên đi thi để nhận diện được đề thi như thế nào :) !!!

mình thấy tuần trước bạn mình bảo đã có hơn 1000 hồ sơ mà lấy 51 người, ặc ặc

Nói thật với lòng mình thì Vietcombank và Vietinbank chúng ta nên đi thi để nhận diện được đề thi như thế nào :) !!!

keke đồng tình với bạn. Vietin vs Vietcom mà, đòi hỏi cao lắm ^^
Năm ngoái mình ko nộp được hồ sơ do chưa có bằng nên năm nay quyết tâm nộp thui, chứ ko có hy vọng gì mấy, lại còn nộp vào Khối vốn có 5 chỉ tiêu nữa chứ ;))
Chắc khoảng sang tuần là có thể sẽ biết kết quả vòng hồ sơ! Hy vọng mọi thứ sẽ ổn, chứ bị loại từ vòng hồ sơ thì ... quá

cái vị trí mơ ước của mình, chuyên viên pháp chế...nhưng nghe nói khó nhai lắm...hừm...cứ đợi đó nhé

cái vị trí mơ ước của mình, chuyên viên pháp chế...nhưng nghe nói khó nhai lắm...hừm...cứ đợi đó nhé

Cố lên ấy ạ! Khó và đáng để chúng ta thử đúng hem ^^

Tớ thấy bảo đợt này nhiều hồ sơ nên sang tháng mới gọi đi thi. Hix không biết thế nào nhỉ? Lọc hồ sơ xong không biết có đến tên mình hay không. Sốt ruột đi thi quá rùi, cứ bị cuồng chân cuồng tay thế nào í

Hị hị,,, tớ cứ tưởng là thi rồi chứ, đợi mỏi mòn cả người, hóa ra sang tháng mới thi afh....haizz...phù...cùng cố gắng thôi!

Bạn nào biết khối tài chính,kế toán,kiểm toán thi những môn nào không?share mọi người cùng biết với!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên