Vietcombank Hà Tĩnh tuyển dụng 08 cán bộ nghiệp vụ làm việc tại trụ sở chính và các phòng giao dịch

Bạn binhminhcodon học lớp nào ở HVNH đấy.mềnh cũng là sv năm cuối HVNH ở Vinh city
TCDN.C bạn ah, bạn học lớp nào nhỉ :D
òa òa, ước gì VCB cũng tuyển ở Nghệ An nhỉ. Hic hic. Ơ mà sao mình lên web của VCB lại không thấy nhỉ :-s??
TT chính thức đây nhé em: http://vnba.org.vn/?option=com_content&view=article&id=2725&catid=44&Itemid=91 ;))
VCB Nghệ An chưa đâu :)) Bon chen nhanh thật đấy :))

các ngân hàng đều tuyển sv khoa tài chính ngân hàng vào làm tín dụng à, các bạn? m là sv khoa kinh tế đối ngoại, đại học Ngoại thương nhưng muốn làm tín dụng có dc ko nhỉ?

Định bắt xe từ HN về nộp phát nhưng cứ bị cái thực tế có thật "chạy chọt" ám ảnh:D, với lại năm cuối chưa có bằng.

TCDN.C bạn ah, bạn học lớp nào nhỉ :D

TT chính thức đây nhé em: http://vnba.org.vn/?option=com_content&view=article&id=2725&catid=44&Itemid=91 ;))
VCB Nghệ An chưa đâu :)) Bon chen nhanh thật đấy :))
Mềnh học NHG, hồi xưa bạn học c3 ở Vinh trường j thía? giờ về nhà nộp cũng ngại hè, mà cũng ko biết SV chưa tốt nghiệp có dc nhận hồ sơ hay ko nữa,hic. Muốn về quê nhà làm việc quá đi mất

người ta kêu là bằng tốt nghiệp đại học có công chứng. Cả nhà k đọc kỹ à??

các ngân hàng đều tuyển sv khoa tài chính ngân hàng vào làm tín dụng à, các bạn? m là sv khoa kinh tế đối ngoại, đại học Ngoại thương nhưng muốn làm tín dụng có dc ko nhỉ?
không vấn đề gì bạn ạ, mình thấy người quen học KTĐN vẫn làm tín dụng như thường, cái mác Ngoại Thương cũng đắt giá phết đó. Nhào zô đi bạn, nhưng dĩ nhiên bạn phải tìm hiểu về lĩnh vực thi tuyển không thể ko biết gì được. Cố lên !

chắc là phải thử rồi mới biết. Ko đòi hỏi kinh nghiệm nên mềnh đang vô cùng hy vọng là sẽ nhân, hì hì
Ah bạn học trường nào mà phải bảo vệ đó? T thấy Ngoại thương chỉ nộp bài và chờ đm là xong, hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên