Vietcombank Vietcombank CN Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng GDV, NV Tín dụng Doanh nghiệp, NV Tín dụng thể nhân,… [

các bạn học k đúng chuyên ngành Ngân hàng ghi và không p 1 trong 4 trường trên k p đi nộp hồ sơ nhé. m có kinh nghiệm rồi. học quản trị kinh doanh NEU, bằng giỏi cũng k dc nhận HS :( họ ghi nt và tuyển đúng như thế đấy :((

Kinh tế đối ngoại đào tạo thanh toán quốc tế khá tốt đới =))

Mình nghe nói mấy cn ở HN lọc hồ sơ gắt gao lắm, Mình bằng G đúng ngành liệu có qua vòng lọc k??? Vì có chị doa là phải thêm cả toeic nữa, mình chỉ có chứng chỉ C :(

Mình hỏi chút, bằng của KTQD nhưng ko phải khoa Ngân hàng_ Tài chính hay kế toán, kiểm toán nhưng đã có kinh nghiệm tín dụng hơn 1 năm nộp Hồ sơ dc ko nhỉ? Mình chưa nộp hso mấy Ngân hàng nhà nc bao giờ. :)

Đó là ngân hàng TMCP bạn nhé, :( sao ai cũng nghĩ đến 2 từ nhà nước nhỉ :)
Bạn nên lên tận nơi để hỏi cho cụ thể ( do kinh nghiệm mình không rõ lắm )
Còn họ đã đăng tuyển thế nào thì tuyển như vậy :) Mình từng thi VCB rồi nên mình biết
Bên hội sở không bằng thì không nộp được cho dù bạn cố chen bằng cách nào đi chăng nữa :)
Bên VCB các chi nhánh ở hà nội thì có chi nhánh du di ,có chi nhánh cứ quy định mà làm :)

Thấy 1 số bạn khuyên không nộp vì không đúng chuyên nghành, Theo mình thì tất cả những nhân sỹ nào thuộc 4 tường kia, có đúng chuyên nghành hay không, bằng TOEIC hay C cững cứ đi nộp vì có thể mỗi năm mỗi khác, quy định thì vẫn là quy định. Hơn nữa là nếu không được thì cũng ng ta sẽ trả lại hồ sơ ngay, có mất gì đâu mà xoắn, cùng lắm là 10k tiền xăng từ nhà ra đó là cùng ! Nếu may mắn đc nhận thì tốt, không thì cũng không vấn đề. Bất cứ 1 cơ hội nào cũng phải nắm bắt, mà VCB thì quá hót rồi phải không nào !. Quyết định là Cbi sẵn 1 bộ hồ sơ, thi MB xong đợi tới ngày là phi xe liều mạng ra đó. Hành trình xin việc có bao giờ trải thảm đỏ đâu chứ !,hehe !

Thấy 1 số bạn khuyên không nộp vì không đúng chuyên nghành, Theo mình thì tất cả những nhân sỹ nào thuộc 4 tường kia, có đúng chuyên nghành hay không, bằng TOEIC hay C cững cứ đi nộp vì có thể mỗi năm mỗi khác, quy định thì vẫn là quy định. Hơn nữa là nếu không được thì cũng ng ta sẽ trả lại hồ sơ ngay, có mất gì đâu mà xoắn, cùng lắm là 10k tiền xăng từ nhà ra đó là cùng ! Nếu may mắn đc nhận thì tốt, không thì cũng không vấn đề. Bất cứ 1 cơ hội nào cũng phải nắm bắt, mà VCB thì quá hót rồi phải không nào !. Quyết định là Cbi sẵn 1 bộ hồ sơ, thi MB xong đợi tới ngày là phi xe liều mạng ra đó. Hành trình xin việc có bao giờ trải thảm đỏ đâu chứ !,hehe !
Tình hình phỏng vấn bên MB dư lào hả ông anh?

Bên đó họ có linh động hay không mà thôi :) ngày trước mình cũng thực tập ở VCB hoàn kiếm mà :)
Các anh chị cũng dễ tính lắm ,nếu không được thì sẽ trả lại hồ sơ thôi mà :) không việc chi phải ngại cả :) Nếu cứ ngại mà cứ lên đây hỏi cũng không ai trả lời được hết và bản thân chả biết khi nào mới xin được việc

Rất là chí lí nha ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,816
Thành viên mới nhất
signmerch1
Back
Bên trên