Chi nhánh Chương Dương vừa gọi cho t r các bạn nhé! Hơi bất ngờ là 7h tối NH vẫn gọi thông báo. Chị ấy bảo chiều mai qua lấy giấy dự thi. Chiều thứ 7 sẽ thi nhé
t chi nhánh Hà Nội nhưng ko thấy được báo là qua lấy giấy dự thi, hay tùy Cn nhỉ?

các bạn thi giao dịch viên ở chi nhánh Hà Nội có sbd như nào vậy? tại mình thấy sbd của mình là HN.KT mà mình thì đăng kí giao dịch viên.

Mình có 2 cuộc gọi nhỡ từ 2 số của VCB Chương Dương lúc 9h kém. Ko nghĩ người ta gọi muộn thế nên vất máy đi chơi :(

Mình có 2 cuộc gọi nhỡ từ 2 số của VCB Chương Dương lúc 9h kém. Ko nghĩ người ta gọi muộn thế nên vất máy đi chơi :(
Sao c biết đó là số của VCB Chương Dương vậy? t và mấy đứa bạn của t còn chưa có đt gì đây cơ. Chỉ mong là chị ý chưa gọi hết, sáng mai gọi nốt. hic

mình gọi lại thì nghe "VCB Chương Dương xin kính chào quý khách ...". 1 số gọi lúc 8h35, 1 số lúc 8h55. Ko nghĩ người ta gọi điện muộn thế :(
Sáng mai người ta gọi lại, chắc vậy ^^ Còn hơn mình với vài người bạn của mình còn chưa nhận được gì, hi vọng đang mong manh dần đây này ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên