Tớ chưa được gọi nhé. hu hu. Nhưng mà thấy 2 bạn tớ được gọi là chi nhánh Hà Nội cả. Các bạn được gọi rồi cho mọi người biết các bạn chi nhánh nào đi :D Ôi không dám rời cái điện thoại nửa bước :(

các bạn bình tĩnh nhé, hầu như các bạn được gọi toàn là chi nhánh Hà Nội. nên các bạn ở cn Hà Nội mà chưa thấy gì thì hãy bồn chồn, còn cn khác thì cứ bình tĩnh cầm chắc tay điện thoại, và đảm bảo là có sóng :p

các bạn bình tĩnh nhé, hầu như các bạn được gọi toàn là chi nhánh Hà Nội. nên các bạn ở cn Hà Nội mà chưa thấy gì thì hãy bồn chồn, còn cn khác thì cứ bình tĩnh cầm chắc tay điện thoại, và đảm bảo là có sóng :p
cậu cũng nộp chi nhánh Chương Dương đúng ko?

Có ai nộp chi nhánh Hoàn Kiếm k mọi ng, chả thấy topic riêng đâu cả. K biết HK đã có ai dc gọi chưa :(

Mình thi giao dịch viên chi nhánh Hà Nội cũng được gọi rồi..lại tập trung ôn thi thôi.

theo thông tin nội bộ mình được biết thì ngày mai sở giao dịch sẽ thông báo, hồi hộp quá, ko biết số phận thế nào đây, có bạn nào nộp SGD ko

Chi nhánh Chương Dương vừa gọi cho t r các bạn nhé! Hơi bất ngờ là 7h tối NH vẫn gọi thông báo. Chị ấy bảo chiều mai qua lấy giấy dự thi. Chiều thứ 7 sẽ thi nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,586
Thành viên mới nhất
ericclaptonmerc
Back
Bên trên