Vietcombank Vietcombank CN Bắc Giang tuyển dụng NV Tín dụng, GDV, NV Kế toán [12.08-16.08.2013]

Địa điểm tổ chức thi: dự kiến thi tại Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh (Thí sinh dự thi tự túc về phương tiện đi lại, ăn ở). Đang hí hửng tưởng có cơ hội mới, nghĩ lại mà nản

- - - Updated - - -

Bắc Giang quê mềnh nhiều cty Trung Quốc với Hàn Quốc nên yêu cầu tiếng Trung Tiếng Hàn để lôi kéo mấy ông này về đây mà @@...ko biết chỉ tiêu kinh doanh ở VCB Bắc Giang sao nhỉ?

Khu công nghiệp đình trám khá nhiều công ty nước ngoài và trong đó khối lượng công ty trung quốc cũng khá lớn và họ hay giao dịch với VCB :) nhưng mình thấy đi giao dịch với ngân hàng hầu hết là có phiên dịch mà :)

Thảo nào đợt về quê đi qua khu CN Đình Trám thấy cái biển VCB 50m <--- to oành ngay trước mặt bác Agribank :))

Thảo nào đợt về quê đi qua khu CN Đình Trám thấy cái biển VCB 50m <--- to oành ngay trước mặt bác Agribank :))
Ủa , VCB đâu có phòng giao dịch nào ở Việt Yên nhỉ ,có chăng chỉ có Agri Đình Trám thôi mà nhỉ

- - - Updated - - -

Ủa , VCB đâu có phòng giao dịch nào ở Việt Yên nhỉ ,có chăng chỉ có Agri Đình Trám thôi mà nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên