Vietcombank Vietcombank CN Ba Đình tuyển dụng GDV & NV Thanh toán thẻ [22.05-24.05.2013]

bạn @cocghe266: sinh viên năm cuối chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp liệu có nộp được không hả anh cóc ui

Em cũng năm cuối mà cuối tháng 6 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp, làm sao để nộp được vô đây vậy anh? :D

bạn @cocghe266: sinh viên năm cuối chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp liệu có nộp được không hả anh cóc ui

Em cũng năm cuối mà cuối tháng 6 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp, làm sao để nộp được vô đây vậy anh? :D
Các bạn đọc comment #5 ở topic bên này nhé ^^: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

sáng nay vừa đi nộp xong, cô kiểm tra hồ sơ ktra kỹ lắm, mà có 1 em chưa có bằng bị trả hồ sơ về. m` cũng bị vặn cái giấy kiểm tra sức khỏe, may mà vẫn nộp được @-)

Re: Vietcombank CN Ba Đình tuyển dụng GDV & NV Thanh toán thẻ [22.05-24.05.2013]

Thế thì chờ đợt tuyển dụng sau tháng 6 hoặc năm sau bạn nhé

- - - Updated - - -

Thế thì chờ đợt tuyển dụng sau tháng 6 hoặc năm sau bạn nhé

Re: Vietcombank CN Ba Đình tuyển dụng GDV & NV Thanh toán thẻ [22.05-24.05.2013]

sáng mai tớ nộp chi nhánh Ba Đình được không các bạn nhỉ. Không biết còn thu hồ sơ không

hôm nay mình đi nộp hso chi nhánh ba Đình chị nhận hồ sơ là chị TP, kiểm tra hồ sơ kỹ lắm. Chị ý bảo chỉ nhận hồ sơ còn được đi thi hay không thì không biết. Nản quá

B nào nộp chi nhánh Ba Đình nhận được điện thoại báo đi lấy số báo danh chưa. Bạn nào nhận được rồi thì thông báo cho mọi ng biết nhé. :)]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên