Ngân hàng ko có mail auto nên chắc cứ mặc định gửi ko có mail báo lỗi là gửi được r nhỉ, còn được vào đến các vòng sau ko thì còn p tuỳ vào may mắn nữa, mà cái này e thiếu ghê cơ ak:(((, thôi thì nộp r thì chờ và đợi cũng là tất yếu, a/c/e/b nào có thông báo j thì còm men phát để e pít tiếng với ak:D

K bạn ơi,t buồn mây ngày hn liền :((
B ơi cứ từ từ, bên ngân hàng còn đang tiến hành lọc hồ sơ mà, t nộp lâu r, ngay khi tin đc đăng tuyển trên vnws í, thấy các b nộp sau đc gọi hết r nên t cũng nghĩ mình ko wa vòng hs, thế r hôm trước t cũng đc gọi pv sơ loại r nè, cơ mà pv ko tốt lắm nên cũng ko trông mong j nh:D

B ơi cứ từ từ, bên ngân hàng còn đang tiến hành lọc hồ sơ mà, t nộp lâu r, ngay khi tin đc đăng tuyển trên vnws í, thấy các b nộp sau đc gọi hết r nên t cũng nghĩ mình ko wa vòng hs, thế r hôm trước t cũng đc gọi pv sơ loại r nè, cơ mà pv ko tốt lắm nên cũng ko trông mong j nh:D
T cũng vẫn an ủi thế,nếu k đc thì cứ coi như k có duyên bạn nhỉ ? Mà bạn apply vào vị trí nào vậy b ?

T cũng vẫn an ủi thế,nếu k đc thì cứ coi như k có duyên bạn nhỉ ? Mà bạn apply vào vị trí nào vậy b ?
Gdv b ak, đúng r, ngân hàng nào tuyển mình cứ nộp, có thể may mắn ko thích t, xui xẻo thích t hơn^^, cơ mà chẳng vì thế mà t tiếc 1 cái click ở thời đại công nghệ này:D, đến đâu thì tính tiếp, nghĩ nh mau già, vì nghĩ hay ko cũng có thay đổi được j đâu, hehe:D

Gdv b ak, đúng r, ngân hàng nào tuyển mình cứ nộp, có thể may mắn ko thích t, xui xẻo thích t hơn^^, cơ mà chẳng vì thế mà t tiếc 1 cái click ở thời đại công nghệ này:D, đến đâu thì tính tiếp, nghĩ nh mau già, vì nghĩ hay ko cũng có thay đổi được j đâu, hehe:D
ben ngan hang nay da goi c di pv gdv rui ah?c nop tu bao h the???

b nộp gdv đc gọi đi pv r à :( b nộp ở đâu vậy :( mình nộp HN mãi chả đc gọi, chắc tạch r :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên