BVBank VietCapitalBank tuyển dụng 05 Chuyên viên Chuẩn chi tại TPHCM [30.08.2013]

cocghe266

Administrator
Trước tiên, thay mặt cộng đồng, cảm ơn cuteboy đã cung cấp tin tuyển dụng này. Sau đây là nội dung chi tiết tin tuyển dụng:

Ví trí cần tuyển:
Chuyên viên Chuẩn chi
Số lượng:
5
Nơi làm việc:
Trung Tâm Thẻ
Địa điểm:
135 Phan Đăng Lưu, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP. HCM
Mô tả công việc:

• Cấp quyết định chuẩn chi cho các giao dịch thẻ onus và not onus qua telephone/fax in-out.
  • Hủy giao dịch chuẩn chi theo yêu cầu của ngân hàng thanh toán.
  • Gửi yêu cầu hủy giao dịch chuẩn chi tới ngân hàng phát hành (theo yêu cầu của ĐVCNT của VCCB).
  • Hướng dẫn ĐVCNT xử lý các tình huống nghi ngờ chủ thẻ gian lận.
  • Phản hồi cho NH thanh toán về việc kiểm tra thông tin chủ thẻ trong các giao dịch bất thường.
  • Nhận thông tin báo mất thẻ và thực hiện khóa mở thẻ.
  • Giải đáp thắc mắc của chủ thẻ và đại lý (ngoài giờ hành chánh).
  • Lập báo cáo hàng tháng: liên lạc điện thoại, telex, fax, mail order.
  • Theo dõi, xử lý các thẻ, giao dịch thẻ nghi ngờ bất thường, gian lận của chủ thẻ.
  • Theo dõi, xử lý các giao dịch thẻ nghi ngờ bất thường, gian lận tại đại lý.
Yêu cầu tuyển dụng:

• Tốt nghiệp Đại học, ưu tiên các chuyên ngành về Kinh tế, Tài chính, Ngân hàng, QTKD, Marketing, Ngoại thương,...
  • Tiếng Anh trình độ C trở lên
  • Kỹ năng giao tiếp, phục vụ khách hàng tốt.
  • Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm trong lĩnh vực thẻ, ngân hàng
  • Vi tính: sử dụng thành thạo Word, Excel.
Yêu cầu hồ sơ:

Nơi nhận hồ sơ:
Nộp hồ sơ trực tuyến về hộp thư điện tử: tuyendung@vietcapitalbank.com.vn

Cách thức ghi hồ sơ:

Nội dung tiêu đề email (subject) ghi rõ: Địa điểm làm việc_Chức danh ứng tuyển_Họ và tên

Ví dụ: TTT_CV CHUAN CHI_NGUYEN VAN A

Lưu ý: Tên file đính kèm (Bảng thông tin ứng viên) được ghi theo nguyên tắc Họ và tên ứng viên.

Ví dụ: NGUYEN VAN A.
Hạn chót nhận HS:
30/08/2013
Mức lương:
Thỏa thuận
Email nhận CV:
tuyendung@vietcapitalbank.com.vn

VietCapitalBank

Đây là đợt tuyển dụng khá nhiều nhân sự ... nên các bạn trẻ tranh thủ nộp đơn nhe ... đặc biệt ưu tiên cho các bạn có trình độ tiếng anh tốt

Đây là đợt tuyển dụng khá nhiều nhân sự ... nên các bạn trẻ tranh thủ nộp đơn nhe ... đặc biệt ưu tiên cho các bạn có trình độ tiếng anh tốt
Nhiều là còn tuyển nữa hả anh? :)
Có vị trí nào bên khối nguồn vốn ko ạ? em bị thích khối nguồn vốn rồi, giờ có nộp đi đâu thì cũng luôn ngóng về khối nguồn vốn :)

Cho mình hỏi là tuần trc mình mới nộp Vietcapital vị trí khác, bây giờ nộp thêm vị trí này được không ha

Lương bên Vietcapital như thế nào các bác có ai biết không rứa? Mới apply xong.

hehe, thì ra có một chủ đề ở đây lun nè. Anh ơi, em nên để vị trí này mức lương mong muốn là nhiu đây ạ :(

Đã nộp, hok bít bao giờ sẽ có kết quả đây hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back