Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Tụi em cám ơn anh LIEUTO nhiều lắm, có kinh nghiệm gì là truyền cho tụi em hết ak, anh thiệt dễ thương quá điiiii!!!
Mà anh cho em hỏi cái này trình bày nguyện vọng về nơi làm việc thì em biết chứ trình bày nguyện vọng về công việc là gì anh? em chưa hiểu là mình phải nói gì với ngân hàng, tại em cũng mới ra trường, đây là công việc đầu tiên của em.hi..mong anh giải thích dùm em cái này nhe. Mà anh làm Agribank ở tỉnh nào vậy anh? Em mong là cùng tỉnh với em quá.hihi
Hôm nay em lên CN trao đổi họ yêu cầu viết cái Cam kết làm việc lâu dài mà chẳng cho cái mẫu nào, k biết anh chị nào biết cho em xin cái mẫu với ạ. Em 93, mới đi làm lần đầu nên ngu ngơ mấy cái này lắm. Huhu
À cho em hỏi riêng chút anh LIEUTO cũng làm Agri chi nhánh nào vậy? Thấy anh nhiệt tình ghê, hehe
Cái này mà em ko biết làm thì A thua

Cn mình gửi thư báo về tận nhà. Bảo làm mấy cái giấy xét nghiệm rồi 15 lên cn nhận việc @@

Mình tham gia kỳ thi tuyển này thì mình biết là không có tiêu cực. Vì nếu có tiêu cực thì mình không trúng tuyển rồi.
Từ lúc ra trường đến giờ, mình đã thi tuyển các ngân hàng, có lẽ chưa có duyên nên chưa làm ngân hàng.
Trúng tuyển Agribank lần này thì biết là không có tiêu cực trong quá trình tuyển dụng.
Hy vọng đến lúc đi làm cũng không có tiêu cực để những người không phải con em trong ngành như mình có thể làm việc tốt nhất và theo đuổi ngành ngân hàng, đúng theo chuyên ngành đào tạo và mong muốn làm việc trong ngành ngân hàng của mình.

Mình dạng "dân đen" vẫn đậu đây, mình nghĩ cũng có ưu ái COCC, nhưng nếu COCC ko qua được cái chuẩn chung thì cũng ko dc nhận (bằng chứng là nhiều CN vẫn thiếu người)

Anh chị làm Agri cho hỏi bên tín dụng thì chỉ tiêu nặng ko ạ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất
tpplayapp
Back
Bên trên