Về việc tìm ngân hàng thực tập năm 2012

Anh chị ơi hiện tại giờ còn ngân hàng nào tuyển sinh viên thực tập koh ạh. Anh chị nào biết chỉ giúp em đi. em hoc ở Sài Gòn anh chị nào bik chỉ gíup em nha. yahoo của em : emlanguoihaimac90 em thanks anh chị nhìu.

Giờ này hết Ngân hàng rùi bạn nhé, sao từ bữa giờ bạn không lo xin sớm đi bạn. Giờ này chỉ còn quen biết thì may ra xin được.
Anh chị ơi hiện tại giờ còn ngân hàng nào tuyển sinh viên thực tập koh ạh. Anh chị nào biết chỉ giúp em đi. em hoc ở Sài Gòn anh chị nào bik chỉ gíup em nha. yahoo của em : emlanguoihaimac90 em thanks anh chị nhìu.

hay sau tết bạn cầm hồ sơ đi nộp tại các phòng giao dịch, chi nhánh của các ngân hàng thử đi... đâu nhất thiết phải thi tuyển hay quen biết mới thực tập được. Chỉ là thực tập nên chắc các ngân hàng cũng không làm khó đâu. :) Hi vọng bạn tìm được nơi thực tập nhé ;)

chi nhánh dưới cấp 2 và PGD ko có con dấu cậu nhé

chi nhánh dưới cấp 2 và PGD ko có con dấu cậu nhé

thế á? chết rùi... giờ làm sao đây? mình được phân thực tập ở phòng giao dịch rùi! kiểu này đi thực tập mà không có con dấu thì cũng như không >"<

thế á? chết rùi... giờ làm sao đây? mình được phân thực tập ở phòng giao dịch rùi! kiểu này đi thực tập mà không có con dấu thì cũng như không >"<
PGD cũng có con dấu vì nó cũng hoạt động 1 số nghiệp vụ gần đầy đủ như chi nhánh, bạn yên tâm nhé :)

các anh chị ơi, những trường hợp mà ko có quen biết, và đợt trước không trúng tuyển ngân hàng nào thì biết làm sao đây ạ? các anh chị có kinh nghiệm chia sẻ cho bọn em với. Mà có khi nào học tài chính ngân hàng nhưng thực tập tại doanh nghiệp mà đc chấp nhận ko ạ? help me!!!!!!!! huhu

các anh chị ơi, những trường hợp mà ko có quen biết, và đợt trước không trúng tuyển ngân hàng nào thì biết làm sao đây ạ? các anh chị có kinh nghiệm chia sẻ cho bọn em với. Mà có khi nào học tài chính ngân hàng nhưng thực tập tại doanh nghiệp mà đc chấp nhận ko ạ? help me!!!!!!!! huhu
hi, như mình nói ở trên đó bạn, nếu bạn ko quen biết hay ko trúng tuyển vào NH thì bây giờ bạn làm bộ hồ sơ xin thực tập rùi sau đó mang đến các phòng giao dịch, chi nhánh của các NH xin đi.
Còn học tải chính NH mà thực tập ở doanh nghiệp thì cũng được bạn à. Vì chưa có phân ra ngành nên thực tập ở NH với doanh nghiệp đều được hết á. Chỉ có điều là khi chọn đề tài phải chọn về tài chính thui.

mình sẽ xuống hn thật sớm và thực hiện chiến dịch thả bom... hehe

hix, mình cũng thế, vẫn chưa có chỗ thực tập. t 4 này phải thực tập rùi, ko cùng lịch với các trường khác.....hazz:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên