Hôm thứ 6 mình đã đi PV buổi sáng vị trí QTRR rồi; n_d_unbreaable bạn PV vị trí gì đó? Cả ngày thứ 6 PV 21 người thi QTRR; ko rõ lịch PV CSTD và KHDN ntn; về muốn comment nhưng ko hiểu link group này trôi tuộtđi đâu; khoảng 2 tuần sau khi pv sẽ có kết quả cuối cùng; tớ thấy chị ở phòng nhân sự bảo thế
Tớ thi CSTD bạn ạ. Họ gửi mail hay gọi điện đi Pvan vậy bạn? tớ chẳng thấy gì. lẽ nào..:(

Uh, tớ thi chiều 31/5 ý; nhưng cả ngày thứ 6 là PV cho vị trí QTRR thôi; còn CSTD & KHDN thì hôm ý ko có danh sách nên ko rõ là PV trước hay sau QTRR bạn ạ; bạn thử đợi hết tuần này xem; vì chắc 3 vị trí đó gần nhau. Có thể QTRR PV trc; sau đó đến KHDN & CSTD. Tớ ko rõ nữa bạn ạ; hôm ý cũng ko gặp đc ai để hỏi cả

Hôm trc đi pv ko thấy họ hỏi nhiều về tín dụng, chỉ hỏi nhiều về kno làm việc trc đây! có bạn nào cùng đi pv vị trí qly rủi ro tín dụng thì share lên với! mà có ai hiểu nhiều về vị trí này thì nhân tiện share cho mọi ng với, tớ thì hiểu đây như là phòng/ khối thẩm định

Mình được gọi đi pv vị trí P.KHDN ngày 24/06. Đi pv xong về buồn rười rượi vì run quá, nói năng ngô nghê làm các anh/chị cười phá lên. Bình thường mình ko đến nỗi nào sao lúc ấy cuống thế ko biết. Chẳng mấy khi có cơ hội mà lại để tuột mất rồi còn đâu

Vậy là QTRR & KHDN đã PV; còn CSTD nữa??? Thế là sang tuần hoặc nhanh là cuối tuần này có kết quả nhỉ? Bạn nào có kết quả hú nhé.
meomun88 phỏng vấn lâu ko bạn? tớ pv ng ta cung hỏi về kinh nghiệm lv của mình thôi.

Vậy là QTRR & KHDN đã PV; còn CSTD nữa??? Thế là sang tuần hoặc nhanh là cuối tuần này có kết quả nhỉ? Bạn nào có kết quả hú nhé.
meomun88 phỏng vấn lâu ko bạn? tớ pv ng ta cung hỏi về kinh nghiệm lv của mình thôi.
Mình ko để ý lắm, khoảng 20-25 ph, hy vọng là biết kq sớm!

Mình cũng phỏng vấn ngày 24/6, trả lời cũng ngô nghê, mặc dù chủ yếu do thật thà =))
Hội đồng phỏng vấn rất khủng, lúc ra mình mới biết. Mình không ngờ là phỏng vấn vị trí chuyên viên bình thường mà cần hội đồng khủng thế. Hội đồng bao gồm 4 người có anh Phạm Quang Dũng PTGĐ (nổi tiếng cực kỳ thông minh trên thị trường, thấy đang bảo là chuẩn bị lên TGĐ), Giám đốc khối KHDN, Giám đốc khối nhân sự và một chị nữa rất xinh (hem biết là ai).
Anyway, vì toàn là các thành viên nổi tiếng trên thị trường nên các anh chị đều rất nice, và phỏng vấn chuyên nghiệp (không như lần trước mình phỏng vấn ở VCB) nên mình đi dù phỏng vấn be bét về vẫn rất sung sướng vì được gặp người nổi tiếng :">.
Thế nên các bạn cứ tự tin đi phỏng vấn nhé vì mình nghĩ được những người như vậy phỏng vấn thì năng lực của bạn cũng sẽ được đánh giá đúng :D, có trượt cũng không hối tiếc vì đã nộp hồ sơ VCB =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên