CQNN Ủy ban Giám sát Tài chính Quốc gia Thông báo Danh sách kết quả điểm thi và Danh sách thí sinh dự kiế

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Uỷ ban Giám sát tài chính Quốc gia trân trọng thông báo Danh sách kết quả điểm thi và Danh sách thí sinh dự kiến trúng tuyển kỳ thi tuyển dụng công chức tháng 3/2013 như sau:

Danh sách điểm thi Tại đây (1) và Danh sách dự kiến trúng tuyển vị trí Chuyên viên nghiên cứu kinh tế, phân tích và đánh giá chính sách Tại đây (1.1)

Danh sách điểm thi Tại đây (2) và Danh sách dự kiến trúng tuyển vị trí Chuyên viên Tin học Tại đây (2.1)

Danh sách điểm thi Tại đây (3) và Danh sách dự kiến trúng tuyển vị trí Chuyên viên Phân tích tài chính Tại đây (3.1)
Danh sách điểm thi Tại đây (4) và Danh sách dự kiến trúng tuyển vị trí Chuyên viên Quản lý nhân sự Tại đây (4.1)

Danh sách điểm thi Tại đây (5) và Danh sách dự kiến trúng tuyển vị trí Chuyên viên Văn thư Tại đây

Danh sách điểm thi Tại đây (6) và Danh sách dự kiến trúng tuyển vị trí Chuyên viên Pháp chế Tại đây (6.1)

Xin chúc mừng các UBER trúng tuyển nhé!!!

>>>
Ủy ban Giám sát tài chính Quốc gia thông báo tuyển dụng công chức năm 2013 (Hạn nộp hồ sơ từ 25/2/2013 - 1/3/2013)

P/s: Bạn nào trúng tuyển thì báo danh tại đây cho anh em UBER được ngưỡng mộ và chúc mừng nhá!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi Sơn. Tớ đậu Tổng Cục,bạn thi thuế HN ah?
Thuế thì đúng nghề pama thích, còn UBGS thì đúng nghề mình thích, thật là phân vân....

Hi Sơn. Tớ đậu Tổng Cục,bạn thi thuế HN ah?
Thuế thì đúng nghề pama thích, còn UBGS thì đúng nghề mình thích, thật là phân vân....

Theo nghề mình thích chứ. Pama tớ thì thích nhiều thứ lắm. Nếu mà đi theo pama có mà đi lung tung :)). Nghề nào mình thích thì mới gắn bó lâu dài đc bạn ạ. Không thì mau chán lắm.

Chúc mừng các sỹ tử trúng và chia buồn các sỹ tử trượt nhé.

Hôm nay định qua phòng TCCB xem hồ sơ CV các bạn dự kiến trúng nhưng phòng TCCB ko xì ra, hic hic!

Bạn nào trúng Vị trí phân tích tài chính mà có khả năng (càng nhiều càng tốt) được liệt kê theo thứ tự ưu tiên dưới đây thì PM tôi nhé:

+ Khả năng anh ngữ đảm bảo, phù hợp cho đọc tài liệu nước ngoài( tiếng Anh) hoặc ưu ái cho ai ở BỂN về;
+ có khả năng hoặc có kinh nghiệm nghiên cứu, phân tích chính sách;
+ có kinh nghiệm thực tiễn trong lĩnh vực liên quan đến tập đoàn tài chính, ngân hàng, bảo hiểm, chứng khoán.

hehehe
a Thodc ơi :)) cho e hỏi cái tí e vừa nhận đc điểm vào chuyên viên Phân tích tài chính xong, nhưng mà có điều phân vân là trong UB có nhiều người làm không ạ ;)) quy mô như thế nào, tại hôm đi nạp hồ sơ chen chúc vào cái phòng í ẹ quá à :">

a Thodc ơi :)) cho e hỏi cái tí e vừa nhận đc điểm vào chuyên viên Phân tích tài chính xong, nhưng mà có điều phân vân là trong UB có nhiều người làm không ạ ;)) quy mô như thế nào, tại hôm đi nạp hồ sơ chen chúc vào cái phòng í ẹ quá à :">

bên anh có nhiều hay ko mà em ko tìm hiểu à . há há há.

cứ vào đi cưng !

Mọi người cho e hỏi, tổng điểm tính thế nào vậy ạ, em tổng lại thì không ra giống kết quả tổng điêm trong thông báo

Tổng điểm là tổng của 3 môn: Kiến thức chung + Chuyên ngành (viết) + Trắc nghiệm chuyên ngành. Môn Viết chuyên ngành đã được nhân đôi trong bảng điểm thông báo.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên