Ưu đãi LS SMEs

mtrunghieu

Verified Banker
Kính gửi các anh em đồng đạo,

Hiện tại bên mình đang có chương trình ưu đãi LS cho SMEs vừa và nhỏ LS 13.6, nếu làm luôn gói Business thì giảm tiếp còn 12.6 trong 6 tháng đầu tiên. Ngoài ra còn nhiều ưu đãi khác về internet banking và phí các loại.
Các bằng hữu đồng đạo nếu có hsơ nào vướng rào cản qui định (tùy địa phương :x) thi contact với mình nha ! Dạo này đang chạy chỉ tiêu vật quá !
Bên mình tự duyệt được <2 bil.
Thanks all !

Ối may qua, mình đang có hồ sơ SME tốt mà vướng rào cản địa phương đây, KH ở miền núi, gần cửa khẩu sang Lào, ở đấy chả có NH nào cho KH vay cả. Không biết bên bạn có giải quyết được không?

lai suất con 12.6 trong phong3 thang đâu thôi
Kính gửi các anh em đồng đạo,

Hiện tại bên mình đang có chương trình ưu đãi LS cho SMEs vừa và nhỏ LS 13.6, nếu làm luôn gói Business thì giảm tiếp còn 12.6 trong 6 tháng đầu tiên. Ngoài ra còn nhiều ưu đãi khác về internet banking và phí các loại.
Các bằng hữu đồng đạo nếu có hsơ nào vướng rào cản qui định (tùy địa phương :x) thi contact với mình nha ! Dạo này đang chạy chỉ tiêu vật quá !
Bên mình tự duyệt được <2 bil.
Thanks all !

Ối may qua, mình đang có hồ sơ SME tốt mà vướng rào cản địa phương đây, KH ở miền núi, gần cửa khẩu sang Lào, ở đấy chả có NH nào cho KH vay cả. Không biết bên bạn có giải quyết được không?

Đúng là khó thiệt. Em chạy chỉ tiêu lên tới cửa khẩu rồi cơ àh?

Đúng là khó thiệt. Em chạy chỉ tiêu lên tới cửa khẩu rồi cơ àh?

Em trêu bạn ấy tí thôi anh, vì bạn ấy nhờ anh em giúp đỡ mà không nói rõ điều kiện, địa chỉ, và thông tin liên lạc thì làm sao mà đẩy hồ sơ qua được.

Nói cụ thể hơn về sản phẩm Business đó xem? giới thiệu như thế ai biết chuyển hồ sơ cho ông nào[-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên