Ứng tuyển Vietcombank miền trung

có bạn nào nộp hồ sơ ứng tuyển VCB ở các tỉnh Quảng Ngãi, Quảng Nam, Đà Nẵng, Phú Tài, Kon Tum, Phú Yên, Nha Trang, Gia Lai ko ta....có ai lọt qua vòng hồ sơ chưa

bạn mình thi trong sài gòn được gọi phỏng vấn rồi ak, không biết đợt miển trung có ai có kết quả chưa vậy

Mình pass vòng test của BIDV, pass vòng hồ sơ của VCB ở HCM, mà nộp về quê hương Quảng Nam lại không pass vòng hồ sơ sao hả VCB? Ôi, giấc mơ Big4 sao xa vời thế >.<

trên 4 tiêu chí: 1 quen biết, 2 ngoại hình, 3 bằng cấp, điểm số, 4 may mắn....có đủ thì oke

Pass vòng hồ sơ mà phải cần tiêu chí số 1 và số 4 à? Ôi, giờ thì mình đã hiểu tại sao tiêu chuẩn hồ sơ VCB Quảng Nam lại thấp hơn các chỗ khác nhiều đến vậy. Có cơ cấu cả rồi sao >.< Thôi chờ Agribank vậy.

Pass vòng hồ sơ mà phải cần tiêu chí số 1 và số 4 à? Ôi, giờ thì mình đã hiểu tại sao tiêu chuẩn hồ sơ VCB Quảng Nam lại thấp hơn các chỗ khác nhiều đến vậy. Có cơ cấu cả rồi sao >.< Thôi chờ Agribank vậy.
ngân hàng nào ở quê thì cũng vậy à, agribank khốc liệt hơn, đã vậy còn tuyển nội bộ..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên