Ức chế vay tiền VPbank

kết luận tầm bậy, mình ko có cái ji đây sao VP vẫn giải ngân, chẳng qua là củ hành củ tỏi

Giấy xác nhận thành viên hộ có dấu của chính quyền, sổ hộ khẩu, đơn xin xác nhận tình trạng thửa đất có đầy đủ tên vợ chồng cả rồi, vietinbank, nông nghiệp bank đều làm đc, lý nào VP ko làm được

Trong sổ hộ khẩu ghi rõ là vợ chồng rồi, khi kí thế chấp cũng kí cả nhà, nếu li dị rồi thì ko đc ở chung 1 hộ khẩu đâu, ko biết bạn Thắng có học đại học luật ko mà đã vội chê bai người khác thế
Thật sự nói đi cũng phải nói lại, đúng là VP đang trong quá trình cơ cấu bộ máy nên nhiều khi có nhiều cái chưa được chuẩn chỉ. Tuy nhiên về giấy xác nhận tình trạng hôn nhân xin cũng là đúng. Vì trong hộ khẩu tuy có ghi là vợ, nhưng đó là cơ quan công an gián tiếp xác nhận cho thôi, còn bên xác nhận tình trạng hôn nhân phải là bên tư pháp nhé.

LPB bỏ giấy đăng ký kết hôn nếu hộ khẩu ghi rõ quan hệ vợ chồng rồi mà, đâu cần đâu
Mỗi bank mỗi khác. Giấy đăng ký kết hôn là giấy tờ pháp lý đúng nhất xác định quan hệ vợ chồng. Có trường hợp li dị rồi nhưng chưa chuyển khẩu, lúc đó nhận tài sản vào sau này tranh chấp có nước đi ăn mày.

cái tội là cái tội xử lý tập trung nhưng không đúng cách ấy mà ... chịu thôi.

cái tội là cái tội xử lý tập trung nhưng không đúng cách ấy mà ... chịu thôi.
Theo bạn như thế nào là đúng cách, tập trung cũng là một cách quản lý rủi ro thôi. Thả lang cho chi nhánh muốn làm gì làm như trước đây thì giải quyết được lắm. Phía sau đó về mặt pháp lý mới và vấn đề. Mỗi cái có cái hay của nó, chỉ tội cho chi nhánh thôi. Vừa thuyết phục khách hàng, vừa đảm bảo đúng quy định.

Thằng kiếm khách về đã phải kiểm tra 1 lần, sếp CN kiểm tra lần nữa, trung tâm ktra lần t3. Khách hàng phải làm việc với cả 3 bên gây ức chế. Đây là lời phàn nàn mình nhận đc của khách hàng chứ không phải từ mình mà ra. Mình cũng hok chỉ vào NH nào cả mà nx về tình trạng phê duyệt tập trung hiện nay ở các NH thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên