Không được đâu c ơi. Thằng bạn t làm khối nguồn vốn bây h được 5 6 m thôi. Chắc bao là nhân viên chính thức thì ms được. Cơ mà nghe các bạn nói là 2 tháng học việc + 2 tháng thử việc vs được nhận chính thức
ừ, cũng lâu nhỉ. Vậy coi như là 4 tháng thử việc rồi. Không biết bạn c làm ở đấy môi trường làm việc thế nào?

Toàn các anh chị trẻ. Môi trường có vẻ chuyên nghiệp. Tớ cũng thi HN đây.

Ko biết vị trí này thế nào .Chứ QHKHCN thì còn phải nộp phí đào tạo 3 củ. Sau mấy tháng thì được hoàn ý. 2 tháng học việc lương 60%, thử việc 85% :D

Ko biết vị trí này thế nào .Chứ QHKHCN thì còn phải nộp phí đào tạo 3 củ. Sau mấy tháng thì được hoàn ý. 2 tháng học việc lương 60%, thử việc 85% :D
thế thì cũng hơi căng nhỉ, nhưng chắc sẽ được đào tạo chuyên sâu nghiệp vụ của mình hơn. Hy vọng TP sẽ có đợt thi mới :)

TP h đang phát triển nên tuyển nhiều lắm. Vị trí QHKHCN thì không khó. T thì thích làm back hơn. :D. Mà c thi được bao nhiêu điểm thế.
P/s: Mang lag quá ko vào được FB vs Mail :(

TP h đang phát triển nên tuyển nhiều lắm. Vị trí QHKHCN thì không khó. T thì thích làm back hơn. :D. Mà c thi được bao nhiêu điểm thế.
P/s: Mang lag quá ko vào được FB vs Mail :(
:( mình nộp mail hồi đầu tháng nhưng k thấy mail thông báo test, chắc là tạch rồi, chắc đợi lần sau thôi, mà c có thông báo thi chưa?

à. Mình thi hôm 12/7 cơ. Không phải đợt này. Thứ 3 họ gọi đi pv. Chả học gì nghiệp vu ngân hàng mà làm khoanh bừa gần đúng hết :p

à. Mình thi hôm 12/7 cơ. Không phải đợt này. Thứ 3 họ gọi đi pv. Chả học gì nghiệp vu ngân hàng mà làm khoanh bừa gần đúng hết :p
ừ, chúc mừng nhé, có thông tin gì review nhé ;), à có mail c là gì có gì mình tiện trao đổi?

Theo thông tin mới xác nhận từ mấy em đang tham gia đào tạo đơt này thì: thử việc 2 tháng, học việc 6 tháng (giống MB). Lương CVQHKH cá nhân & doanh nghiệp như nhau. Khi ký hợp đồng chính thức thì cả lương & phụ cấp ~7tr, ổn đối với SV mới ra trường:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên