TPBank TPBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [30.06.2016]

Mình không nhớ, nhưng cũng chưa lâu. PV ở 57 Lý Thường Kiệt,
tớ cũng thây lạ là chưa test nhưng có mail đi pv rồi, mà gửi cả tin nhắn điện thoại nữa cơ
Hôm nay mình đi phỏng vấn rồi đông dã man ấy. Cơ hội trúng chắc thấp rồi :?((?(

Quy trình tuyển GDV hiện tại của TPBank là: Sơ loại hồ sơ > PV sơ tuyển > PV vòng 2 > Test.

Lương GDV của TPBank là > 5tr, đã trừ bảo hiểm và đã bao gồm phụ cấp các bạn nhé.

mình thấy TP hình như PR hay sao đó, chứ đợt trước vừa rồi mình cũng đi pv GDV, rất đông, chưa thấy ai báo đậu, đợt này lại pv tiếp hỳ :3 hoang mang vs mấy bank dạng như này lắm :)

mình thấy TP hình như PR hay sao đó, chứ đợt trước vừa rồi mình cũng đi pv GDV, rất đông, chưa thấy ai báo đậu, đợt này lại pv tiếp hỳ :3 hoang mang vs mấy bank dạng như này lắm :)

từ từ bạn ơi, chắc do nhân sự chưa sắp xếp được đó ,cứ chời đợi thôi

TPBank tuyển thực bạn nhé. Bạn nào phù hợp với TPBank sẽ trúng tuyển, không thì tạch, đây là điều bình thường trong tuyển dụng. Có thể những bạn trúng tuyển k lên tiếng, nhưng Ad biết suốt thời gian qua TPBank tuyển GDV nhiều đợt và đợt nào cũng có bạn trúng tuyển.

TP phỏng vấn vòng 2 xong mới test ạ, vòng 2 hỏi nghiệp vụ không hả anh

TP phỏng vấn vòng 2 xong mới test ạ, vòng 2 hỏi nghiệp vụ không hả anh
Đúng rồi em. Hiện nay quy trình là như vậy. TPBank không hỏi nhiều nghiệp vụ đâu em. Chủ yếu đánh giá về ngoại hình, kỹ năng giao tiếp ứng xử, hiểu biết về vị trí, các yếu tố cần thiết với GDV hoặc dịch vụ KH nói chung. Nhưng vẫn nên dự phòng một số kiến thức nghiệp vụ cơ bản em nhé. Vì đã là PV thì có nhiều kịch bản có thể xảy ra lắm.

Đúng rồi em. Hiện nay quy trình là như vậy. TPBank không hỏi nhiều nghiệp vụ đâu em. Chủ yếu đánh giá về ngoại hình, kỹ năng giao tiếp ứng xử, hiểu biết về vị trí, các yếu tố cần thiết với GDV hoặc dịch vụ KH nói chung. Nhưng vẫn nên dự phòng một số kiến thức nghiệp vụ cơ bản em nhé. Vì đã là PV thì có nhiều kịch bản có thể xảy ra lắm.
Vâng ạ, em cảm ơn anh ^^

Các bạn cứ ytam TP Bank đang sắp mở rộng thêm nhìu chi nhánh mà. cug đag thiếu gdvien nưa. nên có rất nhìu cơ hội

Ở đây đã có 2 ng trúng tuyển TP lên tiếng nè. TP chẳng PR gì đâu :))) thiếu người trầm trọng thì phải tuyển liên tục thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên