Topic điểm danh các Uber pass vòng 1 của Vietinbank ngày 28-29/7/2012

Hi, mình cũng nhận đc mai rùi.Các uber pass vòng 1 cùng cố gắng nhé!:D

Mình không nộp hồ sơ, không thi nên không nhận được mail nào:(. Cơ mà theo như mình để ý thì các bạn nộp hồ sơ ở Chi nhánh các tỉnh khả năng pass cao hơn các bạn nộp ở các Chi nhánh ở HN thì phải:-"

Trên website của Vietin thông báo lịch PV KV miền Bắc là 3 ngày 06, 07, 08/08/2012, các bạn phải hết sức bình tĩnh, muộn nhất ngày 05/08/2012 sẽ có thông báo đến các bạn:>. Trong thời gian này các bạn hãy đặt ra các giả định, và nên giả định là mình pass vòng thi viết để chuẩn bị tinh thần + kiến thức + kỹ năng cho vòng PV. Vòng PV sẽ có giới thiệu bản thân, bla bla và bốc thăm 1 câu hỏi, suy nghĩ trong 1 phút và trả lời, nên các bạn xác định dần cho chủ động.
Good luck!
P/s: Hãy nhớ: Hà Nội không vội được đâu:D
Bạn ơi, nhưng trên trang chủ thông báo là muộn nhất là 3h chiều hôm nay rùi mừh, hix, thế là trượt rồi đó @@

Mình không nộp hồ sơ, không thi nên không nhận được mail nào:(. Cơ mà theo như mình để ý thì các bạn nộp hồ sơ ở Chi nhánh các tỉnh khả năng pass cao hơn các bạn nộp ở các Chi nhánh ở HN thì phải:-"

chuẩn đó bạn à, thi ở các khu vực tỉnh thì dễ vào vòng pv hơn :(. Tớ thấy hối hận khi nộp ở HN rùi. huhu

Sao cái bọn vietin này nó k công khai điểm nhỉ, mình muốn xem kết quả của mình thế nào. Mà pvan boc tham ah, hix, cố gắng kiểu gì, cố làm sao đây? :-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên