Topic chia sẻ kinh nghiệm, tâm trạng vượt qua giai đoạn thử việc VietinBank

Trước tinh thần chia sẻ nhiệt tình của các mem UB, mình muốn lập thêm topic này để có thêm 1 chỗ giao lưu vs chia sẻ thêm kinh nghiệm nữa.

Chúc mừng tất cả các bạn đã pass kì thi tuyển vào VTB, chi còn vài ngày sung sướng thôi, hãy ráng tận hưởng đị :D
Không phải đậu là xong mà sắp tới là 1 giai đoạn rất thử thách với 2 tháng thử việc, Vietin rất là áp lực, không giỡn đâu ;) ( tuần chỉ đc nghỉ mỗi chủ nhật )

Đây là nơi mấy bạn chia sẻ tâm trạng khi đi làm cũng như tình huống gặp phải và kinh nghiệm giải quyết các vấn đề phát sinh.
Trước mắt hỏi đc 1 số vấn đề sau : VTB đợt này ghi là QHKH ,chủ yếu bước đầu vô sales huy động là chính, chỉ tiêu tính bằng tỷ...
ai có thông tin gì thì đóng góp nhé

MÌNH HY VỌNG TOPIC NÀY SẼ TIẾP NỐI TOPIC CÂU HỎI PHỎNG VẤN, TIẾP TỤC TRỞ THÀNH NƠI CUNG CẤP NHIỀU KINH NGHIỆM HỮU ÍCH CHO CÁC BẠN!

CHÚC MỌI NGƯỜI VÀ CẢ MÌNH VƯỢT QUA GIAI ĐOẠN THỬ VIỆC TẠI VIETINBANK

Còn đây là link group trên FB :
hội Nhân viên mới-Thử việc tại Vietinbank trên Facebook
http://www.facebook.com/groups/462636820434428/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
lương thế là cao rùi, ai qua được thử việc thì mới tính tiếp đó. Nói chung 1,5 tỷ huy động tưởng chừng không phải là cao nhưng cũng không dễ đâu các bạn à. Nhà ai mà có điều kiện thì còn hỗ trợ được con cháu. chứ ai mà không có lại ở tỉnh nữa thì khó đấy. Huy động khó hơn cho vay nhiều.

lương thế là cao rùi, ai qua được thử việc thì mới tính tiếp đó. Nói chung 1,5 tỷ huy động tưởng chừng không phải là cao nhưng cũng không dễ đâu các bạn à. Nhà ai mà có điều kiện thì còn hỗ trợ được con cháu. chứ ai mà không có lại ở tỉnh nữa thì khó đấy. Huy động khó hơn cho vay nhiều.

Chính xác là vậy đấy, nhưng 1,5 tỷ là cả 2 tháng đẩy hả bạn hay chi 1 tháng thôi?? Bạn có biết GDV thì bao nhiêu không

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào cả nhà. Để thuận lợi cho các bạn đang chuẩn bị hay trong quá trình thử việc tại Vietinbank trên toàn hệ thống, mình mạn phép lập ra hội Nhân viên mới-Thử việc tại Vietinbank trên Facebook. Hy vọng đây sẽ là nơi để các bạn có thể chia sẽ thông tin cũng như học hỏi nhau và cùng phấn đấu cho Vietinbank !

Chào cả nhà. Để thuận lợi cho các bạn đang chuẩn bị hay trong quá trình thử việc tại Vietinbank trên toàn hệ thống, mình mạn phép lập ra hội Nhân viên mới-Thử việc tại Vietinbank trên Facebook. Hy vọng đây sẽ là nơi để các bạn có thể chia sẽ thông tin cũng như học hỏi nhau và cùng phấn đấu cho Vietinbank !

Hoan nghênh sáng kiến rất có giá trị của bạn nhé :)

oki,vô fb trao dổi cũng dễ :))
ráng truyền bá group này nhé

Mình có ý kiến thế này, topic này để chia sẻ kinh nghiệm trong thời gian thử việc tại Vietin (và có thể là cả quá trình công tác sau này nữa :D) nên chúng mình hãy để lại đầu mối để liên lạc, tiện chia sẻ kinh nghiệm công việc sau này :)
Ai quan tâm add nick yahoo mình nhé, doublavender_00 :) (Nhớ message để mình còn biết ai với ai nhé :D)
Đồng ý với bạn, tụi mình nên giữ lien lạc để sau này có gì trao đổi :)
Bạn này chi nhánh nào, ở HN hay HCM thế ^^, vào join group trên fb đi ^^

Chào mọi người.Đầu t10 này mình cũng bắt đầu thử việc tại VTB...rất mong có thể học học và chia sẻ cùng mọi người
nick của mình:ngapham164

Hihi, chắc fai vào đây hóng hớt kiếm tí kinh nghiệm. Mọi người up cái topic này lên đi chứ. Chắc miệt mài làm rồi...về ngủ nên chả có sức lên đây nữa ah? :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên