Topic chia sẻ kinh nghiệm, tâm trạng vượt qua giai đoạn thử việc VietinBank

Trước tinh thần chia sẻ nhiệt tình của các mem UB, mình muốn lập thêm topic này để có thêm 1 chỗ giao lưu vs chia sẻ thêm kinh nghiệm nữa.

Chúc mừng tất cả các bạn đã pass kì thi tuyển vào VTB, chi còn vài ngày sung sướng thôi, hãy ráng tận hưởng đị :D
Không phải đậu là xong mà sắp tới là 1 giai đoạn rất thử thách với 2 tháng thử việc, Vietin rất là áp lực, không giỡn đâu ;) ( tuần chỉ đc nghỉ mỗi chủ nhật )

Đây là nơi mấy bạn chia sẻ tâm trạng khi đi làm cũng như tình huống gặp phải và kinh nghiệm giải quyết các vấn đề phát sinh.
Trước mắt hỏi đc 1 số vấn đề sau : VTB đợt này ghi là QHKH ,chủ yếu bước đầu vô sales huy động là chính, chỉ tiêu tính bằng tỷ...
ai có thông tin gì thì đóng góp nhé

MÌNH HY VỌNG TOPIC NÀY SẼ TIẾP NỐI TOPIC CÂU HỎI PHỎNG VẤN, TIẾP TỤC TRỞ THÀNH NƠI CUNG CẤP NHIỀU KINH NGHIỆM HỮU ÍCH CHO CÁC BẠN!

CHÚC MỌI NGƯỜI VÀ CẢ MÌNH VƯỢT QUA GIAI ĐOẠN THỬ VIỆC TẠI VIETINBANK

Còn đây là link group trên FB :
hội Nhân viên mới-Thử việc tại Vietinbank trên Facebook
http://www.facebook.com/groups/462636820434428/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không biết cả nhà có phải làm báo cáo thu hoạch về văn hóa và nội quy lao động không nhể...

chào các bạn. mình cũng đã pass Vietin. đúng là chúng ta chỉ có mấy ngày nữa để ăn chơi nhảy múa thôi. đỗ rồi cũng rất là vui nhưng niềm vui đó chỉ trọn vẹn khi mình vượt qua tất cả các thử thách của công việc phải ko các bạn.
Chúng ta sẽ có 60 ngày thử việc( bao gồm 1 tháng tại chi nhánh, 1 tháng đi học tập trung). Đúng là Vietin áp lực, làm ko đc việc là bị điều chuyển sang bộ phận khác hoặc đuổi việc đó nha. nhưng mình nghĩ các bạn đã đổ vào đây thì ko có lí gì mà ko làm đc việc phải ko nào. Chúc các bạn cố gắng vượt qua đc tất cả các thử thách tại Vietin nhé

minh muon hoi. trong 2 thang do ngan hang yeu cau minh nhung gi?
minh nghe noi bat minh phai tu huy dong tinh don vi ty dong
nhu vay tim dau ra bay gio? huhu
ban nao tra loi giup minh voi

anh chị nào cho em xin báo cáo trong thời gian thử việc vị trí GDV tại vietin ko ạh? em xin cảm ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên