Thực tập ở Ngân Hàng ACB

tính đến hnay là mình thực tập dc 1 tuần rồi. nói chung có ngày fai doc tài liệu, có ngày dc đi gặp khách hàng cùng mấy anh.

Có bank nào đã và đang thực tập ở ACB vào đây tiếp tục chuyện trò chia sẻ cho đỡ buồn nào.:)

Có bank nào đã và đang thực tập ở ACB vào đây tiếp tục chuyện trò chia sẻ cho đỡ buồn nào.:)
Thực tập chung quy 1 câu là toàn đọc tài liệu.Đang định mang laptop đi ko biết có được ko? Mà các bạn thực tập cả tuần cả sang lẫn chiều à?

Hì, thì từ xưa đến nay vẫn thế, đọc tài liệu thôi, chứ mấy ai dám giao việc viết lách cho các chú. Trách nhiệm với công việc của các nhân viên không cho họ đánh liều giao tin tưởng vào tay các bạn Thực tập. Bây giờ chỉ tiêu ép lòi mắt, làm lớ ngớ là chết, không trách các anh chị làm NH được. Chẳng qua cũng là do các lãnh đạo các đơn vị cũng vì chỉ tiêu mà không có thời gian giao việc cho các bạn thôi. Chứ nếu thực tập chỗ mình, mình sẽ giao việc team work cho các bạn thực tập để lấy khái niệm làm NH là chính chứ cũng khó mà nhờ các bạn vì chuyên môn các bạn chưa có mà.

mình ngày mai cũng bắt đầu thực tập rồi, không biết bạn nam đi thực tập thế nào rồi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,833
Thành viên mới nhất
nhacaigo99
Back
Bên trên