SHB Thông tin tuyển dụng HOT của SHB - Gia hạn nộp hồ sơ đến hết 15/03/2014

Mọi người hãy cứ nộp hồ sơ, chưa hẳn là không được nhận nữa đâu. Từ đợt tuyển tháng 6/2013 đến tháng 11 chi nhánh mình nhận vào tất cả 6 người nhưng một số vị trí khác vẫn còn thiếu. Do vậy, từ tháng 12 đến Tết mình vẫn thấy Sếp phỏng vấn (không qua thi test, và do người nội bộ giới thiệu) cũng phải là vài ứng viên nhưng rồi cũng ko nhận được ai cả. Do vậy, cơ hội lần này dành cho mọi người rất là cao đó, ko nên nghĩ tiêu cực rằng chỉ tuyển nội bộ nữa nhé! Có thể trên thông tin tuyển dụng là hạn 20/02 nhưng biết đâu email vẫn còn nhận hồ sơ. :D

haiz, biết là hi vọng % thật nhiều hơn ảo nhưng sao vẫn muốn nhìn thấy tia sáng, mình đã lỗi hẹn với nó 1 lần rồi, híc

Cái bản kế hoạch công tác trong yêu cầu gửi Của Hồ sơ ứng viên là gì thế cả nhà? Có bắt buộc k ạ? E chỉ nộp mỗi TTUV mà thôi.

Vẫn chỉ là chơi thôi, mình nộp cho con em và xuống tận nơi hỏi, thì được thông báo là nộp qua website, đến giờ vẫn bặt vô âm tín. Mà mình nộp từ tháng 12 đó

Đợt này mình có nộp kịp nhưng chưa thấy gọi, chắc lại mấy tháng sau quá :(, ngổi hóng thôi

Em muốn post bài hỏi các anh chị thì vào phần vào ạ?? E mới vào diễn đàn nên chưa biết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên