Thông báo tuyển dụng toàn hệ thống MB [29/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình nộp hôm 23 mà hnay mới nhận đc thư trả lời :(
Mà vẫn lo lo:(
Mọi người bảo nộp qua mail rồi có nên nộp trực tiếp nữa hok ạ :)
MB dầu tuần này mới xử lý mail tồn đọng mà :D Cứ nhận được mail phản hồi là được bạn ah :D

---------- Post added 26-03-2012 at 07:49 PM ----------

MÌNH GỬI THÌ NÓ TRẢ LỜI THẾ NÀY : The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
LÀM THẾ NÀO BẦY GIỜ ???
Thế này thì bạn phải gửi lại rồi, khi nào có mail phản hồi lại thì mới yên tâm mà chờ đợi đc ;))

MÌNH GỬI THÌ NÓ TRẢ LỜI THẾ NÀY : The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
LÀM THẾ NÀO BẦY GIỜ ???
MB mới triển khai outlook mới có hạn chế về dung lượng, bạn chịu khó gửi nhé. Vì trường hợp này cán bộ tổ chức phải xóa bớt mail.

Trân trọng

các bạn ơi cho mình hỏi nhé, khi gửi mail đi rồi ngân hàng có trả lời nhận được hay không ko các bạn. Hay là mình phải chờ đợi nhỉ?

MB mới triển khai outlook mới có hạn chế về dung lượng, bạn chịu khó gửi nhé. Vì trường hợp này cán bộ tổ chức phải xóa bớt mail.

Trân trọng

anh caytung_84 làm ở MB ạ?

---------- Post added 26-03-2012 at 08:26 PM ----------

các bạn ơi cho mình hỏi nhé, khi gửi mail đi rồi ngân hàng có trả lời nhận được hay không ko các bạn. Hay là mình phải chờ đợi nhỉ?

có email xác nhận gửi lại bạn ah :)

Trân trọng
Theo m hiểu phần nd b ý quote ra có nghĩa là hộp thư đến của ng nhận đã đầy và ko thể nhập thêm nữa, có liên quan rì đến hạn chế dung lượng đâu nhờ :-/, lại còn CBTC nữa :-s (như kiểu là ko thể add frd khi DS kết bạn của họ đã quá 5k trên FB ý :p)
Sao m ko thể đk để đăng nhập gửi mail trên hệ thống nhờ =((, thật ra là đk thành công nhưng họ ko ko gửi mail confirm nên ko đăng nhập đc =((
Có ai bị như m ko? :-s

Theo m hiểu phần nd b ý quote ra có nghĩa là hộp thư đến của ng nhận đã đầy và ko thể nhập thêm nữa, có liên quan rì đến hạn chế dung lượng đâu nhờ :-/, lại còn CBTC nữa :-s (như kiểu là ko thể add frd khi DS kết bạn của họ đã quá 5k trên FB ý :p)
Sao m ko thể đk để đăng nhập gửi mail trên hệ thống nhờ =((, thật ra là đk thành công nhưng họ ko ko gửi mail confirm nên ko đăng nhập đc =((
Có ai bị như m ko? :-s
Mình...không bị như bạn=))

mấy yêu cầu với nam là cao trên 1.7m mà mình 1.69 chưa tính giày thì có dc ko nhỉ
càng ngày NH càng yêu cầu cao về chiều cao
9x đời đầu làm sao so với các em đời sau đây

mấy yêu cầu với nam là cao trên 1.7m mà mình 1.69 chưa tính giày thì có dc ko nhỉ
càng ngày NH càng yêu cầu cao về chiều cao
9x đời đầu làm sao so với các em đời sau đây
Lúc thi họ sẽ đo chiều cao và tích vào ....
Nếu thế thì 8X đời cúi sao đo đc với mấy em đời sau đây ;))

email từ ngân hàng trả lời về như thế nào là được các bạn nhỉ?

Email trả lời đây bạn
Chao Ban,
BP Tuyen dung da nhan duoc thong tin du tuyen cua Ban tai MB va so loc ho so theo yeu cau cua tung vi tri tuyen dung.
Doi voi vi tri Giao dich vien, MB se thong bao danh sach & lich phong van so tuyen truc tiep tai website MB (muc Nghe Nghiep) vao ngay 30/04/2012.
Lich thi viet du kien vao ngay 07/04/2012
Danh sach & lich thi viet cu the se duoc thong bao tai website MB (muc Nghe Nghiep) vao ngay 05/04/2012.
Cam on ban da quan tam.
Tran trong!

TUYEN DUNG NHAN SU| BP Tuyen dung Ngan hang TMCP Quan doi
Toa nha MB, So 3 Lieu Giai - Ba Dinh - Ha Noi - Viet Nam
DT: (+84) 4 6266 1088| Fax: (+84) 4 6266 1080
Lien he MB 247: 1900 545426 | (+84) 3767 4050, website: www.mbbank.com.vn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem