Thời gian trả lời kết quả PV của Vietinbank...

Mình nhớ là nếu đậu thì trong vòng 30 ngày.
Nếu không đậu thì trong vòng 45 ngày sẽ nhận được thư cảm ơn đã tham gia dự tuyển.
Có bạn nào có thông tin gì khác không? cho mình biết với

lâu vậy cơ hả bạn, m tưởng phỏng vấn xong tầm cùng lắm 2 tuần biết kết quả vậy mà lâu thế cơ ah? m vừa pv đợt vừa rùi mong kq quá đi thui

Sax sao lại 1 tháng kinh khủng khiếp thế. Mình cũng nghĩ khoảng 2 tuần hoặc hơn chút xíu thôi.

đó là thời gian nhận email kết quả...hình như kết quả là sau khoảng 2 tuần thì có rồi, tuy nhiên các bạn muốn biết thì gọi điện lên phòng nhân sự. Mình nghe những người trước nói vậy đó

m chỉ cần biết là được nhận SMS hay email hay được gọi điện là đỗ được còn 1 tháng sau mới được đi làm cũng đc,hiiiii,mong quá, có ai cũng đang chờ kết quả phỏng vấn 27/7 vừa rùi như m không nhỉ

Hic. Mình còn phỏng vấn từ 13/07 mà giờ còn chưa có kết quả đây. Mình phỏng vấn vị trí Chuyên viên PTKD và QLDA. Có bạn nào cùng phỏng vấn vị trí như mình ko? Đã nhận đc kết quả chưa?

bạn ơi, có thật là gọi lên phòng nhân sự và hỏi được ko vậy? có khi nào gọi lên lại nghe chửi te tát thì sao ta

Chửi cũng có sao đâu bạn, có ai biết mình là ai đâu? Các bạn có ai biết số điện thoại không gọi hỏi thử đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên