HOT Thi viết vào SHB ngày 27/04/2014

có bạn nào thi viết Thanh toán Quốc tế vào SHB các chi nhánh ở Hà Nội vào 27/04/2014 không? ai biết kinh nghiệm thi viết ở SHB thì share cho minh với. không bít ôn cái gì :(

Có bạn nào thi GDV nhận được tin nhắn chưa? sao trên web viết riêng GDV sẽ thông báo bằng mail or tin nhắn mà k thấy gì cả nhỉ?

Đề thi trắc nghiệm thôi. HTTD thì khá nhiều qui định về Giao dịch đảm bảo, đăng kí Giao dịch đảm bảo. KHCN thì xem lại các phần tính lãi cho KH, có khoảng 5-7 câu hỏi về bài tập gì đó. Tùy theo vị trí thi mà có thời gian khác nhau. Tuy nhiên các bạn phải làm nhanh mới kịp giờ.
Một vài chia sẻ, mong các bạn thi thật tốt. À, có thể thi xong rồi, có kết quả trắc nghiệm thì sẽ tiến hành phỏng vấn luôn. Vòng phỏng vấn sẽ bị hỏi khá sâu về nghiệp vụ và rất xoáy, các bạn cũng nên chuẩn bị tâm lý trước nha. Thân!
ban oi ban dang lam HTTD o shb ha. ban chi nhanh nao the?

Bạn nào share một chút kinh nghiệm thi tuyển ở vị trí chuyên viên thẻ tại SHB cho mình với. Mình lính mới lại ngoại đạo nữa, chẳng biết gì cả. Hic. Thanks

Tin nhắn chỉ thông báo là tổ chức thi tuyển thôi :) còn lại vào web xem danh sách và giờ thi bạn hoanggiang1008

@@ ngày 27/4 này mình thi ở vị trí CV-Thẻ .... mà giờ mình ko biết phải ôn gì ở vị trí này....... mong có thánh nào giúp hihi....ai có kinh nghiệm thì chia sẽ kinh nghiệm thi ở vị trí này đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên