Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Mọi người cho e hỏi có ai đã phỏng vấn hoặc thi tuyển vào vị trí kiểm ngân - ngân quỹ SCB chưa?? Có thể cho e 1 chút kinh nghiệm ko ah

Bạn thi ca 2 mà cũng có á? T thi ca 1 bị chuyển xuống buổi chiều ý. Giám đốc ngồi cạnh nhắc bài luôn mà.
Hnay t pv 2h kém 10, trc bạn thì phải
Ơ bạn ơi, bạn thi cả ca ság à? Săp xếp theo thứ tự thế tớ thi buổi chiều pv thì điểm nghiệp vụ kém hơn à? Tớ thì đi thi cho vui chứ xác định tinh thần tạch vì ko ôn j. Mà t vào í, các chị miền nam hỏi dễ lắm, gdv là j? Này nọ. Nhưng ông giám đốc t thấy hỏi t khoai phết, nào là luật số bao nhiu phòng chôg rửa tiền. Giao dịch nào nọ... T k ôn nên chả bít j, vui. Ẻ ra về. Nhưng t thấy pog gđ hơi lạ í, có vẻ rất k hợp tác, t trả lời câu nào cũng lắc đầu, mà có câu t thấy ok chứ. Thui... Đi thi cho bít thui..chứ k cơ chế cũg khó thật... Haiz

mấy chị ơi, em cuối tháng 6 này mới có giấy cn tốt nghiệp,nhưng bảng điểm có đầy đủ rồi ạ, em đang muốn nộp hs vào vị trí NV thẩm định tài sản, vậy có nộp dc ko ạ?

Hi, mình pv ngay trc bạn nè. Có tin trúng tuyển chưa? Có j thôg báo tin vui choa cả nhà nha bạn
tớ phỏng vấn thứ 2 mà bạn, chỉ sau b caheostupid thôi mà. bạn PV lúc mấy giờ? mình phỏng vấn không tốt lắm nên chả hi vọng gì đâu b ạ. hichic

Scb lại đăng tuyển nữa ah,có nên nộp k nhỉ?nghe mọi người cmt thấy hơi nản vụ cocc,đợt này bắt nộp hs bản gốc chứ k dc nộp onl nữa chứ,tốn tìên và công sức mà chỉ làm bù nhìn thì cũng hơi buồn

Có ai thi biên phiên dịch tiếng Hoa không zậy các bạn? Mình thi tuyển 26/4 mà vẫn chưa có lịch phỏng vấn? Nếu out thì ngân hàng không reply cho mình biết kết quả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên