Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ai cho mình hỏi mình nộp hồ sơ CVQH KH 28/5,nộp qua mail ý. hnay đc gọi 5/6 đi pv là thế nào nhỉ? mình tưởng test chứ nhỉ? Lúc đấy cũng ko hỏi rõ, chị ý bảo tới pv. Đang ko hiểu túm lại là pv hay test nữa để còn chuẩn bị.
Ai trả lời giúp mình với, sắp lên thớt rồi mà còn chưa rõ. :(

Bạn HopNguyen ơi, có phải ở Vĩnh Phúc k? có đt gọi pv rùi hả?

Bạn HopNguyen ơi, có phải ở Vĩnh Phúc k? có đt gọi pv rùi hả?
t ở HN bạn à? t ko hiểu quy trình tuyển dụng vị trí này của ABB thế nào? thường có vị trí thì là hồ sơ-> test -> PV.
Còn vị trí này có phải là hs-> PV1-> test-> PV 2 ko nữa. :(

dạo này thì thường thấy ngta sẽ pv 2 lần. mà c thi vị trí gì?

HopNguyen ơi không lo đâu. Gọi đi PV nếu ok là được nhận luôn đó. Tớ cũng nộp đơn dự tuyển, sau đó được mời PV luôn hôm 2/6 ( chắc là do đã có kinh nghiệm làm bank ), đến hôm nay thì được thông báo đi làm rồi. Nhưng đang do dự giữa bên AB, Seabank và Maritime

HopNguyen ơi không lo đâu. Gọi đi PV nếu ok là được nhận luôn đó. Tớ cũng nộp đơn dự tuyển, sau đó được mời PV luôn hôm 2/6 ( chắc là do đã có kinh nghiệm làm bank ), đến hôm nay thì được thông báo đi làm rồi. Nhưng đang do dự giữa bên AB, Seabank và Maritime
Mình còn chưa có kinh nghiệm gì cả ý. :(

Minh moi duoc goi di pv ngay mai 3h chuc danh chuyen vien tham dinh, khong co ban nao di chung hok. San cho minh hoi may ban nao pv roi chia se cho tui minh biet ho thuong hoi nhung gi nhi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên