Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chiều mai 2h thi viết ở An Bình rùi,mình mới đọc qua mấy câu trắc nghiệm . Về mặt chủ quan mình thấy khó hơn các bank khác vì hỏi chi tiết nhiều vê bảo lãnh và L/c (lại là phần mình lotomơ nhất ) hic

Thi ngân hàng An Bình?//

Có ai thi ngân hàng An Bình ko?? Em nộp hồ sơ lâu rồi mà hết hạn từ ngày 10/08 giờ vẫn chuăcó tin gì là sao nhỉ???
Thường thì hết hạn nộp hồ sơ thì mấy ngày mới gọi đi thi hả các anh chị nhỉ.

Có ai thi ngân hàng An Bình ko?? Em nộp hồ sơ lâu rồi mà hết hạn từ ngày 10/08 giờ vẫn chuăcó tin gì là sao nhỉ???
Thường thì hết hạn nộp hồ sơ thì mấy ngày mới gọi đi thi hả các anh chị nhỉ.
Theo mình thấy thì thường là sau 7-10 ngày là có lịch thi viết bạn ạ. Bạn thử lên web của An Bình update xem sao. Mà bạn nộp hồ sơ online hay trực tiếp vậy? Mà nếu đi pv ở An Bình thì cẩn thận nhé

Theo mình thấy thì thường là sau 7-10 ngày là có lịch thi viết bạn ạ. Bạn thử lên web của An Bình update xem sao. Mà bạn nộp hồ sơ online hay trực tiếp vậy? Mà nếu đi pv ở An Bình thì cẩn thận nhé

cẩn thận? có nguy hiểm gì à c ơi :D

Em nộp hồ sơ và gặp trực tiếp giám đốc nhưng không hỏi gì nhiều cả, chỉ hỏi làm ở đâu rồi.vvvv rồi bảo có gì phòng nhân sự sẽ gọi lại cho em.
Giờ vẫn chưa có tin gì luôn ah. Em buồn quá. Mà chị ơi sao phải cẩn thận hả chị? về vấn đề gì? Chị đã phổng vấn ở đó rồi ah?
Hay chị đang làm ở đó.
Mong chị tư vấn cho em với. Em cám ơn chị nhiều. Mail của em là minhkhue_le2001@yahoo.com

Em nộp hồ sơ và gặp trực tiếp giám đốc nhưng không hỏi gì nhiều cả, chỉ hỏi làm ở đâu rồi.vvvv rồi bảo có gì phòng nhân sự sẽ gọi lại cho em.
Giờ vẫn chưa có tin gì luôn ah. Em buồn quá. Mà chị ơi sao phải cẩn thận hả chị? về vấn đề gì? Chị đã phổng vấn ở đó rồi ah?
Hay chị đang làm ở đó.
Mong chị tư vấn cho em với. Em cám ơn chị nhiều. Mail của em là minhkhue_le2001@yahoo.com
Chị info cho em vào mail rùi đấy :) Đừng buồn mà cũng đừng mong chờ nhiều. Nộp nhiều chỗ vào sẽ có nhiều cơ hội hơn em ạ. Gút lắc nhé ^^
P/S: Mà em nộp vào vị trí gì vậy?

---------- Post added 15-08-2011 at 05:36 PM ----------

cẩn thận? có nguy hiểm gì à c ơi :D
Àh, hok có j ghê gớm đâu em ạ. Chỉ là một số info, kinh nghiệm thôi mà. Hok có gì đâu. Cứ yên tâm nhé ^^

---------- Post added 15-08-2011 at 05:38 PM ----------

Cẩn thẩn ký rì hở em???:^o
Dạ, không có j đâu anh :) Chỉ là một số info, kinh nghiệm thôi mà, không có gì ghê gớm đâu ạ.

Chị info cho em vào mail rùi đấy :) Đừng buồn mà cũng đừng mong chờ nhiều. Nộp nhiều chỗ vào sẽ có nhiều cơ hội hơn em ạ. Gút lắc nhé ^^
P/S: Mà em nộp vào vị trí gì vậy?

---------- Post added 15-08-2011 at 05:36 PM ----------

Àh, hok có j ghê gớm đâu em ạ. Chỉ là một số info, kinh nghiệm thôi mà. Hok có gì đâu. Cứ yên tâm nhé ^^

---------- Post added 15-08-2011 at 05:38 PM ----------

Dạ, không có j đâu anh :) Chỉ là một số info, kinh nghiệm thôi mà, không có gì ghê gớm đâu ạ.

chẹp chữ "c" mềnh viết hay bị hiểu thành "chị" quá :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên