Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thề là k thích kiểu pv của ABB 1 tý nào, dù đã biết như truyền thuyết nhưng cũng shock thật, thằng ku em mình vừa ra khỏi phòng nước mắt rưng rưng...

phỏng vấn sơ tuyển ơ anbinh là thuyết trình theo nhóm hay hỏi cá nhân đấy mọi người. Tớ đọc thì thấy người bảo cá nhân, người bảo thuyết trình theo nhóm. T chuẩn bị đi sơ tuyển mà lo quá

pv sơ tuyển là pv cá nhân thôi bạn ah,ko phải thuyết trình j đâu,hình như vòng cuối mới thuyết trình cơ

các bạn ơi, có ai được gọi đi thảo luận nhóm vào thứ 2, nagfy 9/7 hem zậy? không biết vòng đó như thế nào nữa, có được cơ hội cho mỗi ng nói hem hay phải giành/ chủ đề nói có liên quan nhiều đến chuyên ngành không?

các bạn ơi, có ai được gọi đi thảo luận nhóm vào thứ 2, nagfy 9/7 hem zậy? không biết vòng đó như thế nào nữa, có được cơ hội cho mỗi ng nói hem hay phải giành/ chủ đề nói có liên quan nhiều đến chuyên ngành không?
Chào bạn, mình cũng được ABBANK gọi đi thảo luận vào thứ 2 neh, bạn ứng tuyển vị trí nào vậy? Mình ứng tuyển vào Chuyên viên/ Nhân viên Hỗ trợ Kinh doanh

chán nhỉ, mình là nữ chẳng đc gọi nhưng cứ tham khảo cái này, biết đâu đấy,,,

Mình được gọi đi thi QHKH vào mồng 10, bạn nào biết đề thi nghiệp vụ cùa An Bình như thế nào thì share cho mình với, mình cũng tìm thông tin trên mạng nhưng toàn đề năm 2010 với 2011 thôi :( mà cũng không biết tl như thế nào nữa :((

Ủa, mình cũng thi ngày 10 nè, bạn thi lúc mấy giờ, chi nhánh nào vậy? Mình thi QLRR mà họ gửi mail kêu tham gia vòng 1 ( thảo luận nhóm). Không bít tình hình ra sao

mình cũng được gọi đi thi vào ngày mồng 10 tới. xem mấy cái đề thi tín dụng khó nhăn răng. thi thố kiểu này thì trượt hết à :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên