Thi tuyển và phỏng vấn vào Bank of Tokyo Mitsubishi UFJ, Ltd

pv bằng tiếng anh à bạn? mà bài luận trong phần thi viết có vẻ khó nhằn nhỉ :(

PV bằng tiếng Anh bạn ak. Phần thi viết phải tập xác định là k thể làm hết 100%, nên nếu thấy mình mạnh phần nào thì làm phần đó trước:).
Cái bài luận ấy chiếm tỉ lệ cao k bạn:D:D luận bằng tiếng Anh thì cũng hơi khoai:D

Hehe tui mới thi xong hôm nay đây, ah, phải nói trước là mình ở miền nam, tòa nhà trên đường Tôn Đức Thắng!
là đề thi tiếng anh từ đầu tới cuối, gồm 3 phần, phần 1 giống như Part 4 của thi Toeic, phần 2 là IQ Test, có cho máy tính để bấm! phần 3 là viết 1 bài luận nói 1 trong 3 chủ đề sau đây:
chủ đề 1: Điểm mạnh, điểm yếu của nền kinh tế VN,
chủ đề 2: bạn biết gì về kinh tế, văn hóa, xã hội, ngôn ngữ của nước Nhật,
chủ đề 3: bình luận về hệ thống NHTM VN

ban oi the tat ca nhung cau nay phai tra loi bang tieng anh ah ? viet ra giay hay noi mieng thui ?

Mình cũng đang có ý định nộp, hic nhưng chưa biết nhiều lắm về NH này. English OK nhưng có vẻ hơi run. Làm với Nhật thì tốt lắm, nhưng cũng khá vất vả. Thi đương nhiên bằng Eng 100% rùi..

PV bằng tiếng Anh bạn ak. Phần thi viết phải tập xác định là k thể làm hết 100%, nên nếu thấy mình mạnh phần nào thì làm phần đó trước:).

Bác cocghe ơi cho em hỏi cái, nộp hồ sơ ntn hả bác? Í em là bằng tiếng Anh hay Việt, nộp qua mail hay thế nào ạ.

Bác cocghe ơi cho em hỏi cái, nộp hồ sơ ntn hả bác? Í em là bằng tiếng Anh hay Việt, nộp qua mail hay thế nào ạ.

our application letter, CV, latest photograph, copy of certificates to the following address before 4th January 2013.

General Affairs & Human Resource Department
Bank of Tokyo-Mitsubishi UFJ- Hanoi branch
83B Ly Thuong Kiet street, 6th floor, Pacific Place, Hoan Kiem, Hanoi.

Nói rõ như thế này rùi mà bạn ui!!!!! Nộp trực tiếp thui ^^ Tiếng Anh là đương nhiên chứ :-? Sao bạn lại hỏi TV nhỉ? Ngân hàng nc ngoài, tiêu chí cũng toàn bằng TA đây mà/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên