Thi tuyển và phỏng vấn vào Bank of Tokyo Mitsubishi UFJ, Ltd

Mình cũng nộp online mấy lần rồi nhưng ko được lần này nộp trực tiếp + vị trí này thấy ko đăng cần kinh nghiêm nên mình cũng khá hi vọnh
2 lần mình đều đến tận nơi gửi trực tiếp. Trước mình có làm kế toán 3 năm, sau đó đi học master. Lần trc mình nộp vị trí risk analyst vì khi học master mình có học kỹ môn này. Haizzz, chả biết thế nào nữa.

2 lần mình đều đến tận nơi gửi trực tiếp. Trước mình có làm kế toán 3 năm, sau đó đi học master. Lần trc mình nộp vị trí risk analyst vì khi học master mình có học kỹ môn này. Haizzz, chả biết thế nào nữa.

Mình cũng gần như là mới ra trường, mình học RMIT có bằng tiếng nhật N3, mình thấy vị trí này ko yêu cầu kn với lại là làm với bên khách nàng nhật bản nên cũng hi vọng nhiều, năm ngoái mình cũng có nộp cho mizuho nhưng gọi test xong chả thấy gọi gì nữa.

mình đăng kí vị trí assistant nhưng lại đc gọi đi thi vị trí thanh toán trong nước. bạn thì sao?

Mình cũng đăng kí vị trí assistant nhưng vẫn chưa thấy gì, bạn đi thi hỏi xem vị trí assistant thế nào nhé, bạn mình gọi điện đến hỏi thì bên đấy bảo vị trí đấy vẫn chưa fill đâu

thấy chị gọi cho mình bảo là vị trí ấy đủ rồi nên mới chuyển mình sang vị trí này

Hic, vị trí assistant thấy hợp cho người chưa có kinh nghiệm nên chắc cạnh tranh cao lắm nhỉ, thanks bạn nhiều nhé, thứ 2 đi thi có gì post lên cho anh em biết

Bài thi hôm nay mình làm thì nó cũng có cấu trúc tương tự như anh cocghe266 đã đăng nhưng ko có IQ-GMAT mà tính toán mấy chục phép tính cộng, trừ, nhân, chia với số khá to và lẻ. Câu luận thì nhưng phẩm chất nào để thành công trong lĩnh vực ngân hàng. Lúc tớ thi thì có khoảng 10 người cùng làm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên