Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Bình thường PV cũng tự tin lắm,hôm bữa đi vội không ăn sáng vào mất bình tĩnh trả lời loạn xạ nên chắc mình cũng không hy vọng lắm.Haizz.Mà họ cũng có deal lương với mình,không biết có nên hy vọng không?

- - - Updated - - -

Đại học Ngân hàng á bạn.Hi

Dc deal lương là ngon rồi, chắc tỉ lệ đậu cao lắm đó...mình học bên Đại học Văn Lang :D

Bình thường PV cũng tự tin lắm,hôm bữa đi vội không ăn sáng vào mất bình tĩnh trả lời loạn xạ nên chắc mình cũng không hy vọng lắm.Haizz.Mà họ cũng có deal lương với mình,không biết có nên hy vọng không?

- - - Updated - - -

Dc deal lương là ngon rồi, chắc tỉ lệ đậu cao lắm đó...mình học bên Đại học Văn Lang :D

Cũng không pải deal gì đâu,họ chỉ hỏi qua loa mức lương mong muốn thôi,mình nói 6-8tr,họ không nói gì nữa.Done.Mình PV tệ lắm,hỏi câu nào die câu đó,chung quy là không hy vọng gì nhiều.Mình cũng có thằng bạn PV lúc 10h30.Nó PV hơn 30 phút,lúc đó còn khoảng 2 bạn nam trong phòng chờ nữa.Chắc mình nghĩ hôm đó PV k nhiều đâu,hy vọng người ta tuyển nhiều cho tất cả cùng đậu.Hi

Cũng không pải deal gì đâu,họ chỉ hỏi qua loa mức lương mong muốn thôi,mình nói 6-8tr,họ không nói gì nữa.Done.Mình PV tệ lắm,hỏi câu nào die câu đó,chung quy là không hy vọng gì nhiều.Mình cũng có thằng bạn PV lúc 10h30.Nó PV hơn 30 phút,lúc đó còn khoảng 2 bạn nam trong phòng chờ nữa.Chắc mình nghĩ hôm đó PV k nhiều đâu,hy vọng người ta tuyển nhiều cho tất cả cùng đậu.Hi
Bạn pv hôm thứ 6 luôn phải ko...mình là người pv cuối cùng đây...mình pv xong là gần 1h luôn...mà sao ko thấy thi test gì nhi?

Không biết môi trường và lương bổng ở NamABank sao nhỉ?
Vị trí QHKH có áp lực chỉ tiêu nhiều hok?
NamABank thử việc mí tháng nhỉ?
Các bạn biết thì trả lời giúp mình nha.
Thanks All

Không biết môi trường và lương bổng ở NamABank sao nhỉ?
Vị trí QHKH có áp lực chỉ tiêu nhiều hok?
NamABank thử việc mí tháng nhỉ?
Các bạn biết thì trả lời giúp mình nha.
Thanks All
Bạn định thi vào Nam Á hả hay được nhận rồi, thử việc khoảng 2 or 3 tháng lương tuỳ theo lợi nhuận từng tháng của đơn vị mình, cũng áp lực lắm huy động 1 tháng phải tăng 1 tỷ, cho vay hơn 1 tỷ, nếu so sánh với các bank lớn thì môi trường ko năng động và chuyên nghiệp đâu

NH Nam Á lương cứng khoảng 6tr, mức tương đối ok so với các NH hiện nay. Nêu CN, PGD nào làm ăn hiệu quả thì còn thêm được lương kinh doanh khoảng 1-3tr/tháng. Tuy nhiên, Nam Á thưởng thấp. Tết AL vừa rồi, thưởng có 1 triệu,potay

Vậy hả bạn.Mình được NA gọi đi làm .Nghe bạn nói mình phân vân quá.

- - - Updated - - -

NH Nam Á lương cứng khoảng 6tr, mức tương đối ok so với các NH hiện nay. Nêu CN, PGD nào làm ăn hiệu quả thì còn thêm được lương kinh doanh khoảng 1-3tr/tháng. Tuy nhiên, Nam Á thưởng thấp. Tết AL vừa rồi, thưởng có 1 triệu,potay

Công việc tại NA có áp lực lắm không bạn?
Thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902